Hỏi về sửa laptop ở Hà nội

Các thớt khác của mnguyenvn

mnguyenvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng ba 2007 lúc 21:40
Xin hỏi các bác máy Sony, mua hàng xách tay, bị bệnh không khởi động được, chỉ có đèn nguồn, màn hình không sáng. Máy đã hết bảo hành rồi. Em muốn đem cho thợ có uy tín xem hộ, xin gợi ý của các bác có kinh nghiệm.

lfosky

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng ba 2007 lúc 04:15
Xin hỏi các bác máy Sony, mua hàng xách tay, bị bệnh không khởi động được, chỉ có đèn nguồn, màn hình không sáng. Máy đã hết bảo hành rồi. Em muốn đem cho thợ có uy tín xem hộ, xin gợi ý của các bác có kinh nghiệm.
con của em bệnh giống hệt bác mà chưa biết sửa thế nào. Bác sửa được thì ới em một tiếng với nhé.:)

mnguyenvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 22:16
Cảm ơn các bác đã pm giới thiệu và cả quảng cáo nữa. Sau khi đi vòng vèo ba cửa hàng 1 ở Lý Nam Đế, 1 ở Thái Hà, 1 ở phố Vọng, em đưa máy vào cửa hàng Regedit ở phố Vọng.

Kết quả kiểm ta máy bị hỏng RAM, thay vào phát lại chạy ngay, tặng luôn thanh RAM cho cửa hàng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday