Hỏi về tai nghe Bluetooth

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các chuyên gia cho hỏi,nếu sử dụng tai nghe rang xanh thì khi có dt tói nó(tai nghe)có báo cho mình biết không, nếu có báo thì báo bàng cách nao?
thứ hai là mình có thể quay số trực tiếp trên tai nghe không hay là vẫn phải rút súng ra để chọt.
các bác giúp cái, đang tính đầu tư thêm một em tai nghe.thank so much

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuongcaav said:
Các chuyên gia cho hỏi,nếu sử dụng tai nghe rang xanh thì khi có dt tói nó(tai nghe)có báo cho mình biết không, nếu có báo thì báo bàng cách nao?
thứ hai là mình có thể quay số trực tiếp trên tai nghe không hay là vẫn phải rút súng ra để chọt.
các bác giúp cái, đang tính đầu tư thêm một em tai nghe.thank so much

Khi có điện thoại thì tai nghe sẽ đổ chuông.

Nếu muốn "quay số" trên tai nghe thì phải bật chức năng quay số bằng giọng nói.

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỉ đổ chuông thôi hả bác thế có loại nào có rung không a.bây giờ em chưa biết dùng loại nào, bác nào biết thì tư vấn cho em cái,

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuongcaav said:
Chỉ đổ chuông thôi hả bác thế có loại nào có rung không a.bây giờ em chưa biết dùng loại nào, bác nào biết thì tư vấn cho em cái,

Đeo ở trên tai thì nghe tiếng chuông là được rồi, rung để làm cái gì?

Mặt khác thêm bộ rung thì nhanh hết pin và khối lượng nặng hơn.

ProTech

GÂY DỰNG
Jabra bt250v có chức năng rung đo bác............nhưng khong có màn hình hiển thị.
bác tham khảo tại www.jabra.com

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thêm vào ý của bác nghiemnhung:

Chỉ một số rất ít các headset có thể đổ chuông. Còn đa phần là cứ ì ra. Nên chọn đúng nhu cầu

chaotyct

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
moneymind said:
Thêm vào ý của bác nghiemnhung:

Chỉ một số rất ít các headset có thể đổ chuông. Còn đa phần là cứ ì ra. Nên chọn đúng nhu cầu

Không hiểu bác nói gì! Em dùng loại nào cũng thấy có điện thoại thì đều đổ chuông cả.

@cuong : Khi nghe đổ chuông phải ấn nút trên tai nghe mới chấp nhận cuộc gọi, nói chung ngoại trừ những người có công việc hay nghe điện thoại thì nên sử dụng loại này. Chứ nhẹ mà đeo nhiều cũng nặng tai lắm.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chaotyct said:
Không hiểu bác nói gì! Em dùng loại nào cũng thấy có điện thoại thì đều đổ chuông cả.

@cuong : Khi nghe đổ chuông phải ấn nút trên tai nghe mới chấp nhận cuộc gọi, nói chung ngoại trừ những người có công việc hay nghe điện thoại thì nên sử dụng loại này. Chứ nhẹ mà đeo nhiều cũng nặng tai lắm.

em dùng HS850 chả thấy reo gì cả. Khi có cuộc gọi vào chỉ có cai phone nó kêu ầm trời. Hay là con headset của em nó bị hỏng nhỉ!

anssc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu kết nối giữa phone và headset lúc nào cũng on thì lúc gọi đến cả máy và headset đều kêu cả. Chỉ có một số loại headset có chức năng Auto power down để tiết kiệm pin như Jabra BT 110 thì chỉ có máy kêu, khi đó phải ấn nút trên headset để kết nối với máy thì mới nghe được.

Hầu hết các loại phone đều có chức năng tự nghe các bác ạ, có thể đặt Answer after xx rings mà, gọi đến tự nghe luôn khỏi phải ấn nút trên headset.

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có lọai nào hiển thị contact mà pin sài lâu không, mình sài HBH 660, chỉ dùng được 1 ngày àh

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt