Hỏi về THKTS mặt đất tại Úc

Các thớt khác của Arco

Arco

GẮN KẾT
Cac bác ơi Cho phép em tiếp nói chủ đề về USB TV. Em thì sang Úc đúng dịp WC 2006, không biết là cái USB TV có xài bên đấy được ko nhì?? Không thì lấy đâu ra CabTv để xem WC đây???:(

Nokia6680

GẮN KẾT
bác ở Úc fải ko, bang nào vậy bác, em biết có 1 chỗ bán cái thiết bị coi kỹ thuật số, bác lên Harvey Norman, (thường thì nó ko nằm trong Myer đâu), bác vào nói nó cho bác coi cái thiết bị có thể coi được cá kỹ thuật số, thì nó sẽ giới thiệu cho bác 1 thiết bị, có cả cái remote, 200 mấy hay 190 mấy đó, em quên cai 1hiệu rồi. Nhưng em ko nghĩ HUMAX coi được KTS đâu? có fải vậy ko mấy bác..

(vả lại, humax ko thể kiếm đc ở đây đâu, heheh, hiếm đồ điện tử lắm... :p)

voduy

GẮN KẾT
thiết bị có thể sắm đc, quan trọng là thằng nào fát. ở đây có free như nhà đâu, muốn xem thì làm ơn trả tiền.

nhất là WC2006, mang sang mà bắt đc 3 cái đài free lởm khỏm của AUS thì bằng hoà.

em cũng đang nghiên cứu, thỉnh thoảng xem VTV4 bóng đá ở nhà :(

Nokia6680

GẮN KẾT
ủa, vậy ko free hả a DUY? hôm bữa em hỏi nó, nónói là có thể coi đc kĩ thuật số, nhưng ít, và trong đó có cả Cartoon Network, là cái kenh mà em khoái :D..
mà WC2006 em nghĩ chắc nó cũng chiếu trên 9, 7, hoặc 10mà hả anh?

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Nokia6680 said:
ủa, vậy ko free hả a DUY? hôm bữa em hỏi nó, nónói là có thể coi đc kĩ thuật số, nhưng ít, và trong đó có cả Cartoon Network, là cái kenh mà em khoái :D..
mà WC2006 em nghĩ chắc nó cũng chiếu trên 9, 7, hoặc 10mà hả anh?
Ở nước ngoài thiếu thốn thật... Về VN đi bác, kênh nào cũng có, xem trực tiếp, lại không tốn tiền... :)

Nếu không xem được thì bác vào xem VTC hay HTV7 online đỡ vậy...

phamcd

GÂY DỰNG
Nếu là WC2006 Soccer thì chẳng cần USB hay cable gì cả . Đài sắctộc SBS chiếu cho coi miễn phí . Chỉ có một điều là thời giờ khác nhau nên phải thức sớm 2, 3 hoặc 4 ,5 giờ sáng để coi. Coi xong đi làm thì ngáp dài dài .

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thường thì là 5h sáng bắt đầu chiếu
mà nếu bắt ăng ten thường thì chỉ bắt được 7 8 9 10 channel thôi :)

Bài viết cần bạn xem thêm