Hỏi về thư mục i 386 trong WinXP của T41

Các thớt khác của ducto

ducto

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng chín 2007 lúc 13:23
Các bác ơi trong ổ C (ổ chứa win bản quyền, máy T41) của em có thư mục i 386 dung lượng khoảng 500 mb, cho em hỏi cái này có xóa đc không nhĩ! Em đã xóa IBM tool và kh«ng vấn đề gì.(để backup nhanh hơn)thank các bác

19 Tháng chín 2007 lúc 20:12
Thư mục i386 chứa các file cần thiết khi gắn thêm thiết bị. Thông thường ở các máy tính cài từ dĩa không có thư mục này. Khi cần thiết thì nó sẽ yêu cầu bỏ dĩa cài vào. Do máy của bạn không có dĩa cài nên nó để các file đó ở trong này. Xóa cũng chả sao.

ducto

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng chín 2007 lúc 20:30
Cảm ơn bác Nkiet!
Thế thì em yên tâm xóa nó đc rồi, vì em đọc bài của bác nhiều rồi nên tin tưỡng, thế mà máy thằng bạn em nó cứ dọa là xóa sẻ bị toi máy luôn. em cũng thấy mấy máy cài từ đĩa không thấy thư mục này.

diepthanhdien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng chín 2007 lúc 09:49
theo em Bác kg cần thiết xóa nó đi ! Với dung lượng của các ổ cứng lớn như hiện nay, thì việc chiếm 500MB đâu có ý nghĩa gì !

Xóa đi rồi, sau này khi gắn thêm thiết bị khác vào, Bác sẽ hối hận !

cu win

Mr_Trình™
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng chín 2007 lúc 20:12
dòng này hình như k cho burm decovery ra đĩa.nhưng nó cho decovery và tự động dò tìm thiết bị của nó và củng tự động tao 2thư mục là IBM Toosl và Driver.vậy việc bạn xóa ibm toosll gì đó là k quan trọng nhưng i386 có thể sẽ kiếm chuyện với bạn khi cần thiết dò tìm thiết bị cho phù hợp.mình củng nhgĩ k cần ph xóa vì nhiều khi i386 trong đĩa mua ngoài chợ k = nó đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần mua vài em sim số phát tài viettel cho đời lộc lá tí ạ, bác nào có hay biết đâu bán rẻ rẻ thì chỉ em với ạ, xin cảm ơn rất nhiều
Lazada Vietnam Master card on Monday