Hỏi về unlock Sharp 904SH !!!

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 11:31
Thấy có 1 bác đang hỏi về vụ unlock cho con Sharp 905SH, em mới chợt nhớ đến con 904SH còn nằm trong xó :D

Mang bên Nhật về cả gần 1 năm nay rồi, đã đi hỏi thăm nhìu nơi mà vẫn chưa ai unlock đc cả, nhân tiện đây xin hỏi mọi ng` xem có ai biết về vụ này xin giúp em với ^^.

Xin cảm ơn trc ạ.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 13:18
Hì, định chờ ai unlock đc em mang ra cho ng` ta làm, lúc đó mới mở hộp, bóc nilon ra ... chứ bây h lấy ra chụp hình với nghe nhạc ko thôi mà mất zin thì uổng quá ạ :D

P/S : cái này chưa unlock mà bác chắc giá bèo lắm :) đc giá cao thì bán, còn ko để dành chờ ngày unlock đc mình làm camera phone lun cho sướng \:D/

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 22:21
Hì, định chờ ai unlock đc em mang ra cho ng` ta làm, lúc đó mới mở hộp, bóc nilon ra ... chứ bây h lấy ra chụp hình với nghe nhạc ko thôi mà mất zin thì uổng quá ạ :D

P/S : cái này chưa unlock mà bác chắc giá bèo lắm :) đc giá cao thì bán, còn ko để dành chờ ngày unlock đc mình làm camera phone lun cho sướng \:D/
Thế theo bác như nào thì có thể cho e nó đi đc,con này có lâu rồi mà mãi cũng có ai unlock đc đâu nên e nghĩ sẽ mãi là như vậy thôi bác bỏ đó e thấy phí quá.E cũng kô mong mua rẻ vì chưa unlock đc nhưng nếu có ý muốn gả e nó thì e đây rất có nhã ý cưới e nó về nên nếu có gì bác PM cho e nhé.

vietsa

Lương Y Như Từ Mẫu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 11:35
Con này chụp hình rửa ra đẹp hơn 903sh nhiều, 1 số máy KTS 5.0M nhưng cũng phải chào thua luôn. Mua về thay máy KTS, máy nghe nhạc rất good.

3 Tháng năm 2007 lúc 09:44
Tình hình là không thể unlock em này được nếu không can thiệp vào phần cứng. Mà cũng chưa có bác nào dám can thiệp vào phần cứng vì chưa đủ "can đảm" (và "kiến thức"). Thôi, để nó làm máy nghe nhạc và chụp ảnh được rồi.

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 11:54
Con này chụp hình rửa ra đẹp hơn 903sh nhiều, 1 số máy KTS 5.0M nhưng cũng phải chào thua luôn. Mua về thay máy KTS, máy nghe nhạc rất good.
Chụp 1 tấm xong.....chờ.....15 giây sau....lại được....chụp tiếp ha...ha....Đúng là ống kinh em này đẹp thật nhưng tốc độ lưu hình rất chậm vì là phone+kts mà !

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 16:56
Hix, từ ngày có cái máy đến h, em còn chưa dám lột ni-lon ra nữa ... cũng muốn thử xem nó chụp ảnh thế nào lắm, mà cứ ráng chờ đến ngày nó unlock đc :D

Mà nghe bác j` đấy nói, chắc bây h em phải lột seal ra thui :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday