Hỏi về Vista bản xịn

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 11:21
Em dùng máy Compaq V3000 Core2 duo, cài Vista bản đểu thì có lỗi với touchpad, card reader và phần âm thanh. Vậy theo các bác, em có nên mua bản Vista xịn về không? và phần driver thiếu kia thì xử lý thế nào?

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 11:34
Theo mình kg phải vấn đề xịn hay kg xịn, bạn phải kiếm đúng driver Vista cho thiết bị thì chạy may ra mới ngon được. Mình chạy thừ bản Ultimate 25k trên con Vaio Core2duo trong khi chờ bản xịn thấy cũng ngon chán

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 11:37
Em dùng máy Compaq V3000 Core2 duo, cài Vista bản đểu thì có lỗi với touchpad, card reader và phần âm thanh. Vậy theo các bác, em có nên mua bản Vista xịn về không? và phần driver thiếu kia thì xử lý thế nào?
Theo em thì bác nên lên trang web của nhà sản xuất để load drivers mới nhất về cài xem sao. Còn bản Windows Vista xịn thì trên thị trường hiện nay em thấy bán đầy. Nếu khả năng cho phép thì bác nên mua bản Windows Vista Home Premium về xài là OK rồi (tương đương tính năng Windows XP Media Center 2005)

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday