Hỏi về vụ cradle

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2007 lúc 21:40
Em có 2 cục pin,xem trong mấy phim Hàn Quốc thấy người ta hay dùng một cái charge riêng cho pin,vậy em hỏi mấy bác một chút là cái charge cho pin đó gọi là gì?Có phải là cradle không?Em đang xài O2i
Đúng rồi bạn ạ, nếu máy bạn mua có cốc sync thì có thể sạc thêm pin phụ nữa, trên cốc có khe để sạc mà, chắc máy bạn chỉ có dây sync thôi đúng không? ;)

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2007 lúc 22:18
Ngoài ra còn có một cái em tạm gọi là adapter xạc, chức năng của nó là xạc và xạc, có khe lắm Pin vào, cổng giống như cổng của PDA,cắm xạc vào bình thường, có đèn báo tín hiệu xanh-đỏ.
Giá khá rẻ!

haitinhvuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng một 2007 lúc 23:24
Ngoài ra còn có một cái em tạm gọi là adapter xạc, chức năng của nó là xạc và xạc, có khe lắm Pin vào, cổng giống như cổng của PDA,cắm xạc vào bình thường, có đèn báo tín hiệu xanh-đỏ.
Giá khá rẻ!
Bác ơi cái adapter đó thì ở đâu có bán thể?Giá khoảng bao nhiêu?Em chỉ cần xạc thôi,sync thì đã có cable rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday