Hoi vecong cu format the nho

kienmid

GÂY DỰNG
Xin hoi anh mot van de: (Xin loi k go duoc tieng Viet)
Toi chuan bi backup ROM de COOK ROM cua MDAcompact nhung khi chay romupdate va danh "d2s" roi enter thi chuong trinh bao la "SD Innitialized" roi khong backup duoc nua. Toi dung RS-MMC 128Mb.
Xin hoi anh tai sao? va co cong cu gi de format lai the nho de dung duoc?
Mong hoi am cua anh.Cam on nhieu.

Ke Moi Hoc

GẮN KẾT
Chào bạn!
Bạn thử một trong 2 cách này xem:
- Bạn format bằng PC.
-Bạn format bằng chính PPC của bạn đó.
Hy vọng là có thể giúp được bạn.
Chúc bạn thành công.

hoanggiangph

GẮN KẾT
Bạn có Card Reader thì gắn thẻ nhớ vào, format = PC là nhanh và tiện nhất.

VietNam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
kienmid said:
Toi chuan bi backup ROM de COOK ROM cua MDAcompact nhung khi chay romupdate va danh "d2s" roi enter thi chuong trinh bao la "SD Innitialized" roi khong backup duoc nua. Toi dung RS-MMC 128Mb.

Dùng SD đi bạn ạ, hình như có vấn đề với MMC/ RsMMC đó, tớ cũng bị như vậy, dùng SD thì không có vấn đề gì. Good luck!

demen72

GẮN KẾT
kienmid said:
Có lẽ không được đâu bạn ơi, trước kia mình cũng dùng RS-MMC 256 làm mãi mà không được, cũng báo ý như bạn vậy, mình format thẻ bằng nhiều kiểu và nhiều chương trình khác nhau đều bó tay, có lẽ Bootload không hỗ trợ RS-MMC [-(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...