Hỏi xin phần mềm đọc file *.pdf

chippi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hallo,
Ai có phần mềm đọc file *.pdf trên PPC thì share giúp với, cả hạt vừng luôn(nếu cần thiết :) ).
ĐÚng lúc cần thì tự nhiên không tìm thấy đâu cả.
Gửi vào Email: leehoongson@yahoo.com cho mình nhé.
Cám ơn nhiều.

handheld_lover

GÂY DỰNG
dùng repligo mobilizer chuyển sang .rgo sau đó dùng repligo viewer đọc là hay nhất. tất cả đều có trên DS, có cả bản dùng cho palm va ppc luôn.

hiện nay các file .pdf để dùng trên PPC tôi đều chuyển sang .rgo, thứ nhất là dao diện đẹp, thêm nữa dùng tiện và nhanh, có nhiều tính năng...rất hợp cho đọc e-book. nó là best soft đấy
còn nếu vẫn muốn đọc .pdf thì cài acrobat 2.0 là okie, hoặc dùng clear vue gì đó

Ilovemypalm

GẮN KẾT
cái này không cần hạt vừng. pdf là định dạng của Adobe. Bác vô trang web www.adobe.com tải bản cho pocket PC.
Free

chippi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@handheld_lover: Có lẽ Em dùng acrobat 2.0 để đọc luôn chứ lại đi xin thêm mấy cái Soft khác để Convert thì mệt lắm.
Cám ơn Anh Em nhiều.

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em thay nen convert sang repligo la hay nhat , vi adobe doc rat cham ,voi lai cu phai scroll ngang va doc ,rat buc minh ,repligo la giai phap hay cho tat ca, a`,co`n mobipocket cung duoc , 2 thang nay rat tuyet khi doc e book (xin loi admin dung xoa bai , em khong danh duoc tieng viet)

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
repligo down o dau vay bac'. lam on cho em link download

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt