Hỏi xin phần mềm Empowering

Các thớt khác của Aha

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 13:51
Các bác ơi,có ai có phần mềm Empowering cho dòng Asprice 5610 không ạ?
Máy em hy sinh,cài lại win rồi nhưng không có phần mềm này nên mỗi lần restore mất thời gian quá. Mà down ở trang của Acer thì không được.
Bác nào có hoặc biết link down cho em xin được không ạ?
Em cám ơn.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 18:21
Có tìm trên trang http://global.acer.com/ nhưng chỉ có dòng Aspire 5680 Series thôi, còn Aspire 5610 Series không còn nữa.

Anh ra các cửa hàng bán phần mềm hỏi xem có không? Chúc thành công :D
Khổ thế.Hèn gì em down về dùng là nó lỗi luôn. Mà ra hàng thì không có, thế mới đau chứ. Không có bác nào dùng phần mềm này nhỉ. Buồn thật.

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 17:30
Trang này cũng dc nè Bác :)

http://support.acer-euro.com/drivers/notebook/as_5610.html

Nếu bác có Acer eRecovery Management thì đỡ nhiều lắm, nó hỗ trợ bác backup phân vùng recovery trong HDD ra CD/DVD để tiết kiệm dc 7-8Gb HDD, ngoài ra nó còn có chức năng backup driver và Empowering.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười một 2007 lúc 01:17
Cám ơn hai bác Superuu và pikachu.
Em đã down được trình epowering, nhưng bộ phận quan trọng nhất mà em cần của nó là E recover thì không có :(
Các bác đã thương thì thương cho chót, các bác chỉ cho em chỗ để copy nó về được không ạ?

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2007 lúc 20:31
Cám ơn hai bác Superuu và pikachu.
Em đã down được trình epowering, nhưng bộ phận quan trọng nhất mà em cần của nó là E recover thì không có :(
Các bác đã thương thì thương cho chót, các bác chỉ cho em chỗ để copy nó về được không ạ?
Cái eRecovery này bác phải có Partition recover trong máy thì mới cài được, nếu k có nó k cho cài đâu, bác có thể vào trang mình đã đưa ở trên, vào các dòng khác mà down vì nó giống nhau mà.

Theo mình biết thì có 2 version

1. eRecovery Management V2.0.2021
2. Acer eRecovery 2.5.4012

Bác down 2 thằng về cài thử xem sao

Chúc thành công!

Để up lên sau, vì máy đang cài lại Win :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday