ĐỒNG HỒ Hội yêu Omega Seamaster

Các thớt khác của Omeganic

Omeganic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng sáu 2016 lúc 18:45
Em chào các bác HH,

Omega là thương hiệu top 50-70 của thế giới, nhưng ở Việt Nam mình thì nó lại khá đc ái mộ. Gần đây em có tìm hiểu kiến thức về Omega thì thấy trên trời dưới biển biết bao kiến thức hay ho, mà nó tá lả lung tung quá. Em thấy có topic về Speedmaster anh em trao đổi khá sôi nổi và thu lượm nhiều kiến thức bổ ích. Nay em lập topic này dành cho anh em yêu thích thương hiệu này, đặc biệt là dòng Seamaster vào trao đổi kiến thức, giao lưu, kết nối bạn bè. Anh em có yêu thì join nha. Để mở đầu, em xin góp vui bằng em Seamaster 300, chronometer, vành ceramic, serial 88

Attachments

2 Tháng bảy 2016 lúc 01:10
Em chào các bác HH,

Omega là thương hiệu top 50-70 của thế giới, nhưng ở Việt Nam mình thì nó lại khá đc ái mộ. Gần đây em có tìm hiểu kiến thức về Omega thì thấy trên trời dưới biển biết bao kiến thức hay ho, mà nó tá lả lung tung quá. Em thấy có topic về Speedmaster anh em trao đổi khá sôi nổi và thu lượm nhiều kiến thức bổ ích. Nay em lập topic này dành cho anh em yêu thích thương hiệu này, đặc biệt là dòng Seamaster vào trao đổi kiến thức, giao lưu, kết nối bạn bè. Anh em có yêu thì join nha. Để mở đầu, em xin góp vui bằng em Seamaster 300, chronometer, vành ceramic, serial 88
Chiếc này có serial 88 ah bạn . Mình đc biết là mới đến 87 thôi mà nhỉ , bạn chụp ảnh serial đc ko

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
milano9009 TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lâu nay, sàn thương mại điện tử (TMĐT) có tên tuổi tại Việt nam thường được kể đến là Lazada, Shopee, Tiki, Adayroi, Sendo… Nhưng thực tế là cả một nghịch lí: Doanh số bán hàng của những Lazada, Shopee, Tiki… lại kém xa doanh số online của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday