Họp mặt offline Khu vực Đà Nẵng

Các thớt khác của huybank

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 16:19
Tình hình là thấy các anh, em khu vực TP Hồ Chí Minh, Hà Nội và mới đây là Hải Phòmg họp mặt và post ảnh lên quá trời. Đà Nẵng cũng là thành phố trực thuộc Trung ương và cũng là nơi họp mặt nhiều nhân tài về handheld tuy nhiên đã lâu lắm rồi kể từ khi đi họp mặt di cứu trợ đồng bào bị cơn bão số 6 đến nay vẫn chưa có buổi họp mặt chính thức. Vì thế, các anh, em Đà Nẵng nên chọn 1 ngày để tất cả anh,em ĐN có thể gặp mặt giao lưu trao đổi kinh nghiệm.
- Thời gian, địa điểm sẽ thông báo cụ thể sau:
- Nội dung :
+ Tăng 1 : giao lưu, trao đổi, học hỏi kinh nghiệm
+ tăng 2 : ăn, nhậu :D
+ tăng 3 : karaoke....
Các anh,em tham gia để lại số điện thoại để liên lạc nhé
@patrick, wishky, nhuhong, neompx, mod Việt ( lâu quá rùi ko gặp bác ).....thông báo thêm cho các anh,em ĐN nhé

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 08:02
rất tiếc là thành viên cá trích đã rời xa thành phố quê hương, không dự họp mặt được rồi :D

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 18:17
em với em vói, làm bữa cho linh đình chứ
cu khiêm nó bỏ đà nẵng du hỉ hà nội ròi

tối nay à, địa điểm Anh huy?
Chú Nam gặp cu Khiêm trên Yahoo chứ gì.Anh cũng thấy nó để trạng thái:"Hà Nội lạnh quá".Cũng nghĩ cu cậu đang lang thang ngoài HN nhưng.......(cu Khiêm có gì khó nói thì PM cho anh nhé,ngày mai sẽ điền vào dấu ..... đó)!

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 18:55
sao không thấy anh Huy lên tiếng về thời gian và địa điểm tập hợp he.

@@@ Khiêm nó fone cho em anh Khánh, tối nay nó mới ra hà nội, chắc là đi chuyến bay đêm.

nhậu thiếu cu nó rồi, à nó hát karaoke hay lắm đấy.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tinnice HANDHELD CAFÉ 30

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday