Hot - C-virus tái phát tại Đà Nẵng

Các thớt khác của phamdominhtri

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Nay thêm 12 ca mà trong diện F1 rồi. Chưa thấy ca thêm mới trong cộng đồng. Hi vọng 2 tuần nữa là ổn
Khoang vùng tốt, xử lý sẽ ổn thôi
Cần tuân thủ & giữ mình một chút là được

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Nay thêm 12 ca mà trong diện F1 rồi. Chưa thấy ca thêm mới trong cộng đồng. Hi vọng 2 tuần nữa là ổn
Cộng đồng chưa xét nhiều nên chưa nhảy số, còn chuyện nó có ngoaid cộng đồng là hiển nhiên roài bác , tránh sao được.
Ngồi rảnh cứ nghĩ: giả sử bv Đn ko bốc cụ 416 đi test ,giờ vẫn ăn chơi nhảy múa thì tình hình nó còn tới mức nào.

Gửi từ SM-N975F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
giờ chán đếm ca bệnh nữa rồi
chỉ đếm ca tử vong và lo cái ăn ngày mai thôi :confused::confused::confused::confused:

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
giờ chán đếm ca bệnh nữa rồi
chỉ đếm ca tử vong và lo cái ăn ngày mai thôi :confused::confused::confused::confused:
Sau cú tát số 45 giờ ai đếm chi nữa, cũng ko cả tổng hợp đc lịch trình các bn đc luôn.
Cơ mà lần này dân ko chịu đc nhiệt như tập 1, mới 1,2 ngày mà bà con phải xông ra đường kiếm ăn lại rùi, chợ lén lút họp ,hàng lén lút ship.

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Sau cú tát số 45 giờ ai đếm chi nữa, cũng ko cả tổng hợp đc lịch trình các bn đc luôn.
Cơ mà lần này dân ko chịu đc nhiệt như tập 1, mới 1,2 ngày mà bà con phải xông ra đường kiếm ăn lại rùi, chợ lén lút họp ,hàng lén lút ship.

Ngu chết chứ bệnh tật gjf chết

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Buổi sáng mùng 5, Tết Covid năm thứ 2, những gói hủ tiếu đầu tiên, không rau, ko thịt,...
một ly cafe đen đá không đường, tự xử tại nhà
Ngoài đường yên ắng, ko xe cộ, lác đác có vài người lúi húi chạy đi
Tết Covid có thật sự yên bình?

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Haizz mỗi lần check app là chấm đỏ lại thêm 1 mớ

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài viết bổ ích. Đọc bài của bác xong em lại đang order một cái máy khử từ về nghịch.

Gửi từ SM-N935F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk