[TOÀN QUỐC] Hot deal: Lamy, Faber-Castell, J.Herbin, Pelikan, Montblanc, Kaweco, Rotring, ... update last page

Các thớt khác của hijack911 Lịch sử giao dịch của hijack911 (0)

hijack911

WRITING CULTURE
GẮN KẾT
Văn hoá sử dụng bút mực ngày càng tăng cao, và để sở hữu những cây bút chất lượng cao từ các hãng nổi tiếng của nước ngoài như Pelikan, Lamy, Faber Castell, Waterman, Parker, Rotring, Online,.... ngày càng dễ mua, dễ tiếp cận. Tuy nhiên để có 1 mức giá tốt với đại đa số người dùng trong nước thì không phải lúc nào chúng ta cũng có được những cái giá như các trang bán hàng online hay deal (khuyến mại sản phẩm) của nước ngoài. Đáp ứng nhu cầu sở hữu những thiết bị văn phòng phẩm cao cấp, chính hãng từ các nhãn hiệu nổi tiếng trên thế giới, @hijack911 mạnh dạn mở 1 topic chuyên deal văn phòng phẩm nhằm mục đích giúp người tiêu dùng Việt Nam tiếp cận với những sản phẩm có giá tốt nhất, cạnh tranh nhất. Lợi ích và sự hài lòng của người tiêu dùng là tiêu chí hàng đầu của @hijack911. Trân trọng cám ơn quý khách đã ủng hộ trong thời gian qua.

Mở đầu cho sản phẩm khuyến mại trong ngày (Deal of the day) là:
1) combo : Lamy Studio Wild Rubin ngòi F special edition 2014 + son môi Shiseido Perfect Rougue (tuỳ chọn 1 trong 25 màu)
Số lượng combo khuyến mại: 10. Thời gian khuyến mại: 16.02.2015-26.02.2015
Combo này rất thích hợp cho phái nữ hoặc là 1 món quà của phái mạnh tặng chị em phụ nữ nhân ngày 08.03 sắp tới.
Giá chỉ: 1799k/combo*
shiseido 2.jpg

*: khi đủ số lượng 10 combo thì shop sẽ không nhận thêm nữa. Mong quý khách thông cảm.

Hàng sẽ về sau 3 tuần kể từ khi hết khuyến mại.

Quý khách đặt cọc 500k vào tài khoản sau.

Thông tin giao dịch và chuyển khoản:

Nguyễn Hồng Phúc: 01234.35.65.95 - 0902.35.65.95 (20t)
74 Cây Keo, p.Hiệp Tân, q.Tân Phú, TPHCM

VCB chi nhánh Phú Thọ, TPHCM
NGUYEN HONG PHUC
0421000432154

Lưu ý:
Giá combo không bao gồm cước phí vận chuyển trong Việt Nam
Khi chuyển khoản quý khách vui lòng ghi rõ họ tên, nick fb hay handheld.vn, sau đó SMS hay gọi cho Phúc để xác nhận giao dịch.

Trân trọng cám ơn quý khách đã ủng hộ shop trong thời gian qua.

Hijack911

Cho em đăng kí một combo nhé anh Thanh. Em sẽ chọn màu son môi sau. Tối nay em sẽ chuyển tiền cọc cho anh.

Em đăng kí màu son Sweet Pea RD304 nha anh. Ah, mà cây Wild Rubin này là fountain pen đúng không anh? Em hỏi lại cho chắc chắn ạ :) và cuối cùng, em đã chuyển tiền rồi, anh check giúp em ạ :)

hijack911

WRITING CULTURE
GẮN KẾT
Em đăng kí màu son Sweet Pea RD304 nha anh. Ah, mà cây Wild Rubin này là fountain pen đúng không anh? Em hỏi lại cho chắc chắn ạ :) và cuối cùng, em đã chuyển tiền rồi, anh check giúp em ạ :)
Là viết mực e nhé. Như vậy e chọn màu RD304. Cám ơn e đã ủng hộ.

hijack911

WRITING CULTURE
GẮN KẾT
2) deal of the day:
Faber Castell E-motion Resin Parquet black ngòi M: 1799k*. Số lượng 6 cây.
Giá quá tốt nếu đem so sánh với giá amzon.com là 135$ (chưa kể các chi phí vận chuyển về VN)

Bộ sưu tập bút viết của bạn còn thiếu Faber Castell? 1 cơ hội quá tốt để sở hữu 1 cây bút cao cấp Made in Germany. Đừng chần chờ, số lượng chỉ có 6 cây.

Thời gian khuyến mại: 21.02.2015- 28.02.2015.

*: khi đủ số lượng 6 thì shop sẽ không nhận thêm nữa. Mong quý khách thông cảm.

Hàng sẽ về sau 3 tuần kể từ khi hết khuyến mại.

Quý khách đặt cọc 700k vào tài khoản sau.

Thông tin giao dịch và chuyển khoản:
Nguyễn Hồng Phúc: 01234.35.65.95 - 0902.35.65.95 (20t)
74 Cây Keo, p.Hiệp Tân, q.Tân Phú, TPHCM

VCB chi nhánh Phú Thọ, TPHCM
NGUYEN HONG PHUC
0421000432154

Lưu ý:
Giá bút không bao gồm cước phí vận chuyển trong Việt Nam
Khi chuyển khoản quý khách vui lòng ghi rõ họ tên, nick fb hay handheld.vn, sau đó SMS hay gọi cho Phúc để xác nhận giao dịch.
Trân trọng cám ơn quý khách đã ủng hộ shop trong thời gian qua

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảnh báo anh em tránh xa cửa hàng Gold Time Watch này, Bán hàng kém chất lượng, chính sách bảo hành lừa dối khách hàng.

Nói trước để anh em hiểu: tôi kinh doanh phụ kiện ô tô, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday