HOT HOT HOT IONE TRỞ LẠI

Các thớt khác của Giu Vung

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bạn vào đây xem nhé www.ephim.com là anh em của Ione đấy, chúc vui vẻ nhá

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không được rồi bác Vững ơi, chạy thẳng đến register.com luôn.
chắc phải bắt đền nước dừa quá.

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
Không được rồi bác Vững ơi, chạy thẳng đến register.com luôn.
chắc phải bắt đền nước dừa quá.

Sao kỳ vậy Anh đang coi tốt nè, em dùng FPT hay VNN

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ko có được bác ạ
nguyên văn nè:

Danh sách phim ảnh 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |

ADODB.Recordset error '800a0cc1'
Item cannot be found in the collection corresponding to the requested name or ordinal.

/F/OtherMovie.asp, line 141

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hassler said:
ko có được bác ạ
nguyên văn nè:

Danh sách phim ảnh 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |

ADODB.Recordset error '800a0cc1'
Item cannot be found in the collection corresponding to the requested name or ordinal.

/F/OtherMovie.asp, line 141

Chắc có lẻ nó triển khai chưa hết hay sao ấy, Anh coi được từ sáng đến giờ đâu có lỗi gì đâu, cũng nghe cu Hiệp nói ko được, ko biết lý do tại sao, chắc chưa hoàn thiện hết, ráng thử chổ khác xem sao

caotri

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình vừa vào thử Ok. Tuy nhiên lại không tìm ra phim kiếm hiệp là phần mình thích download nhất :))
Bác nào có các phim KH trên ione trước đây cho minh copy với. Chi phí mình chịu.
Thanks

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em dùng ADSL FPT, nhưng chỉ được download từ FTP về thui, còn coi Online dạng mms thì không được, dùng Net Transport down theo cái link mms vẫn không được nốt...
Các bác có bị như vậy không? Hay là phải set proxy???

dungdtxd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác Giữ Vững giỏi thật. Em down được rồi...Cám ơn bác

ndhuy

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của tôi muốn down họ bảo kick phải chuột rồi save target as. Nhưng bấm chuột phải không thấy có gì hiện ra cả. Khi xem trực tuyến thì nó cứ báo lỗi, cụ thể là lỗi:
C00D1197: Cannot play the file
Windows Media Player cannot play the file. You might encounter this error message for one of the following reasons:

Your computer is not connected to the local area network (LAN) or to the Internet. Connect to the network or Internet, and then try again.
The path to the file is not valid. If you typed a Uniform Resource Locator (URL) in the Open URL dialog box, verify that the file name is spelled correctly and that the path to the file is correct, and then try again. If you clicked a link on a Web page, the link might not be valid.
The server is not available (for example, the server is busy or not online). Try again later.
Some network protocols in the Player are not enabled. Enable all network protocols, and then try again.
The proxy server settings for the Player are not configured properly. Verify that your proxy settings are correct, and then try again.
To enable all network protocols
On the Tools menu, click Options, and then click the Network tab.
In the Streaming protocols area, select all the protocol check boxes.
To verify your proxy server settings
On the Tools menu, click Options, and then click the Network tab.
Verify your settings in the Streaming proxy settings area.
Note

If you do not know what your proxy server settings should be, on the Network tab, select a protocol, click Configure, and then select Autodetect proxy settings or Use proxy settings of the Web browser (available for HTTP protocol only).
Error ID = 0xC00D1197, Condition ID = 0x00000000

Chán quá! Có bác nào biết giúp Em với ạ!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...