Hot! Hot! Spb Mobile Shell v1.0.0

PinkSun01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 22:53
Có link rồi đấy bác. Giống mới quá nhưng đã gieo được mầm. Ai cần thì PM :D :D :D

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 23:01
Hạt thì có đầy. Vấn đề là có muốn gieo hay không thôi.:D. PM nhé!

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng hai 2007 lúc 10:07
Chủ đề này bác maianhtungsten gửi lên cả tuần nay rồi anh em đã xài & review khá nhiều nên cũng không được gọi là hot nữa, bác nên xem kỹ trước khi post chứ.

14 Tháng hai 2007 lúc 16:54
Tuyệt vời

em nghe người ta nói cái này dùng hao pin nên chưa text kô biết như nào. các đại ka dùng rồi đúc rút đc kinh ngiêm j kô ^^!
Dùng hay tuyệt. Mỗi tội tốn pin, máy không sử dụng gì chỉ mở ra mở vào vọc nó một chút mà mất toi 25% PIN.
Tiện dụng, tích hợp tất cả trong một, không phải cài nhiều chương trình. Giao diện đẹp. Nên vọc thử.

phan anh tuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng hai 2007 lúc 17:00
em dùng O2S có sài được cái này không các bác??,nếu sài được các bác cho em xin nha,em lính mới của hhvn nên chẳng biết gì cả!!!yhoo của em là;tocnaubuxu_kr@yahoo.com.Em cảm ơn trước.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau khi iOS 12.0.1 ra mắt, Apple đã khóa đăng ký iOS 11.4.1. Chặn người dùng iPhone, iPad hạ cấp từ iOS 12 xuống iOS 11.

Điều này có nghĩa iFan chỉ có thể hạ cấp từ iOS 12.0.1 xuống iOS 12. Phiên bản iOS 12.0.1 là bản cập nhật mới nhất vừa được App ...
Lazada Vietnam Master card on Monday