HP 520 muốn tắt màn hình làmthế nào?

Các thớt khác của bktrnhan
16 Tháng một 2008 lúc 19:27
HP 520 muốn tắt màn hình để tiết kiệm điện trong khi máy vẫn hoạt động bình thường thì làm thế nào? Em thấy có 1 cái nút khi ấn xuống thì màn hình tắt nhưng thả tay ra thì màn hình sáng lại, cái nút này để khi gập màn hình lại thì sẽ tắt.

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2008 lúc 23:02
ý mình là có nút nào để tắt không? Giống như máy ACER ấn phím Fn-F6 là tắt màn hình, ấn phím hay rê chuột là màn hình sáng lại.
bác xem trên dãy phím chức năng màu xanh ở trên cùng (hàng các phím F đấy) . Nếu thấy có phím nào có ký hiệu màn hình gạch chéo thì bấm tổ hợp phím Fn với phím đấy là dc còn nếu ko có thì thôi . Nhiều máy nó ko có phím này đâu

17 Tháng một 2008 lúc 12:08
bác xem trên dãy phím chức năng màu xanh ở trên cùng (hàng các phím F đấy) . Nếu thấy có phím nào có ký hiệu màn hình gạch chéo thì bấm tổ hợp phím Fn với phím đấy là dc còn nếu ko có thì thôi . Nhiều máy nó ko có phím này đâu
Sẵn đây các bác cho hỏi là WMP11 khi hát nhạc màn hình ko tự tắt theo cài đặt power option (Khi nghe nhạc thì cần chức tắt năng này để tiết kiệm pin, còn xem film thì ko cần )

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday