Hp 6365 báo thức?

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vì loa ngoài của Hp 6365 quá bé nên chương trình cho báo thức không mấy hiệu quả.
Bác nào biết Soft nào có hiệu quả hơn, đặc biệt là kiểu chuông để làm cho nó phát huy được tác dụng?
Thanks.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
không có đâu bạn, tôi thử cũng nhiều soft nhưng không khá hơn, cuối cùng chỉ chọn cái alam1 thôi bạn. Còn không thì làm thêm chú Alarm clock .

nqp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc phải cài thêm rung thôi thha9 ơi , để trên bàn gổ gần chổ ngũ cho nó rung cũng làm giật mình đấy . Còn không nhét vô người cho rung là thức dậy ngay (JK) .

nqp

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thôi, đùa bác ấy làm gì vậy? Em dùng 2 chương trình một lúc, vừa dùng SPBTime, vừa dùng sẵn báo thức, gửi luôn file báo thức của em lên cho các bác dùng (híc, nghe như báo động, cả nhà em dậy luôn).

Attachments

• LOUD sirene.rar
    25.3 KB · Đọc: 57

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kiểu chuông này nghe ổn đấy Bác Hhanhpn ạ. Nghe cũng khó mà ngủ tiếp được, cái này giống tiếng còi hụ ở đồ chơi cho trẻ em. Cám ơn Bác.

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Quá đơn giản. Cắm nó vào bộ tăng âm ấy. Jack 3.5 mm nên căm được vào bất kỳ giàn âm thanh nào mà :D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thì cũng hay. Trước đây, em dùng con laptop, cắm nguyên vào bộ dàn khủng bố của nhà với 5 loa thửa, buổi sáng dậy chơi nguyên bài Money của Pink-Floyed, cả hàng xóm cũng dậy theo vào "hát rock" vào nhà em

dungnv

GÂY DỰNG
Em dùng pTravelAlarm nghe to vãi... bác muốn thử lên DS mà download
Nhạc chuông thì dùng "dậy đi thôi anh bạn nhỏ ơi" quá đỉnh, nhất là mấy đứa nhỏ nhà em nghe một cái là bật dậy liền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.