HP 63xx series

tc2271

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác đã sử dụng HP 63xx series (pocket pc & phone) xin cho biết ý kiến tốt xấu (sóng di động, chất lượng âm thanh, pin, truy cập internet, mail, các ứng dụng khác, ...) để giúp tui có thêm thông tin trước khi quyết định mua.

Cám ơn trước.

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
con này dùng rất đuợc bác ạ, bác đừng chơi O2s ,ko ổn định ,ROm nấu kô à ,em không chê O2S nhưng HP ôn định ,có tất cả nhu cầu bác dùng ,quan trọng pin rất dai do tốc độ không cao ,mà xét cho cùng đua tốc độ cũng chẳng biết làm gì ,bác muốn xem phim thì cứ dùng laptop vừa to vừa sướng ,chư pocket bé tí ,xem muốn lồi mắt ra,em dùng O22i một thời gian nhưng thấy nhu cầu chủ yếu là công việc nên chọn Hp 6365 ,rất tốt

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đấy là nhận xét khách quan theo nhu cầu của em dùng ,mấy bác dùng O2 có phản đối cũng vừa vừa thôi nhé hihihhihiihhi ,em thì thấy cái Hp nó đàn ông hơn nên chọn thôi ,cái anten cũng hay nhỉ ,sóng khỏe như trâu chưa biết rớt cuộc gọi là gì cả

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...