Hp 6510b

Các thớt khác của nmtuan75
15 Tháng chín 2007 lúc 21:40
minh vừa mua con này
giá 980$ (core 2 dua 1.8, RAM 1GB, 120GB HDD, share 384 on board màn hình
P/N : CNU72423MC
Serial: GL097PA#AKL
xin hỏi các brô là em check hàng trên HP thì nó bảo hành đến 20-8-2008 nên liệu hàng trên có fải là 100% kô, chính tay em bóc seal còn nguyên lành, và test điểm chết thì có 1 điểm nhỏ kô nhìn rõ và mờ, có ai trong đây mua mà màn 100% kô có điểm chết kô nhỉ
Xin các brô ai đã mua hàng HP check giúp em :D

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng chín 2007 lúc 22:00
nếu thế thì đổi cái khác đi bác ơi, lúc trước em cũng mua 1 con gateway, chính em khui seal luôn, bị điểm chết..... đổi con khác, tiếp tục khui seal tiếp....

@ Hp bảo hành tương đối good. dòng 6518b này là dòng trung bình, nó thiết kế nếu ko muốn nói là quá dày, đây có lẻ là dòng thay tiếp theo của NC của Hp, nhưng lại đánh mất những cái đẹp của NC mất tiêu.....

sirminh8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng chín 2007 lúc 22:10
Đã có bác nào xài con HP6510B chưa xin cho biết đánh giá với?
Con ngày trông cũng rất hay!
Mình đang xài con 6510b nè, cũng khá ngon và ổn định, con này có chế độ sensor cảm biến ánh sáng để tiết kiệm pin, pin xài khoảng 2 tiếng, tốc độ được, mỗi tội về độ bắt mắt thì ko. Con này hiện trên thị trường có 2 loại , 1 loại sử dụng hdh pc dos, loại này ổ dvd combo, loại kia RW DVD sử dụng hdh vista, 2 con này chênh nhau khoảng 100 USD

sirminh8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng chín 2007 lúc 09:39
bác ơi, mở chế độ sensor ở đâu hả bác
Bình thường khi bác cài win máy sẽ mặc định chế độ đó, nhưng chế độ đó em thấy sử dụng rất dở, máy đang dùng độ sáng màn hình tự nhiên thay đổi, có lúc thậm chí tối om, rồi sau 1s lại sáng bừng, em tắt chế độ đó đi chứ ko để. Nếu bác muốn tắt bác vào màn hình destop, nhấp chuột phải, vào graphic properties, chọn thẻ display setting,vào power setting, bỏ đánh dấu mục intel display power saving technology

16 Tháng chín 2007 lúc 12:45
bac oi, em mua con này kô biết có fai dung la 100% như quảng cáo kô, e lo hang Repu thi chan quá, bác nào biết check hàng HP này kô giúp em voi:eek:
compaq 6510b
P/N: GL097PA#AKL
S/N: CNU72423MC
service tag: C6510bUT7100W4X12GIN10Fa THAI

25 Tháng mười một 2007 lúc 11:31
Mình đang xài con 6510b nè, cũng khá ngon và ổn định, con này có chế độ sensor cảm biến ánh sáng để tiết kiệm pin, pin xài khoảng 2 tiếng, tốc độ được, mỗi tội về độ bắt mắt thì ko. Con này hiện trên thị trường có 2 loại , 1 loại sử dụng hdh pc dos, loại này ổ dvd combo, loại kia RW DVD sử dụng hdh vista, 2 con này chênh nhau khoảng 100 USD
Mình cũng đang xài con Hp compaq 6510b for Dos mua tại Phong Vũ với
SN : CNU7281G08
P/N : GL035PA#UUF
mình thấy trên báo echip số trước có nhắc đến xem số p/n để xem máy có bị luộc không. Các Pac nào có kinh nghiệm xem thông tin về nó trên mạng chỉ cho mình với.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday