HP 6828 bị lỗi pin?

dinkiny

GÂY DỰNG
Có bác nào biết tình trạng này không? Con HP 6828 của em xài bình thường, mà hễ khi pin xuống 25-30% là không gọi điện thoại được là sao vậy các bác. Mặc dù máy vẫn chạy bình thường, báo sóng vẫn đầy căng mà không thực hiện được cuộc gọi.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo mình chắc pin đã kém nên với % pin như vậy thì không đủ cho Radio hoạt độn khi thực hiện hoặc nhận cuộc gọi. Bạn thử quả pin mới xem sao

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có bác nào biết tình trạng này không? Con HP 6828 của em xài bình thường, mà hễ khi pin xuống 25-30% là không gọi điện thoại được là sao vậy các bác. Mặc dù máy vẫn chạy bình thường, báo sóng vẫn đầy căng mà không thực hiện được cuộc gọi.

Bro thử bật wifi xem khi còn 25% hay 30% thì nó có cho phép thực hiện dc hay ko? Dòng máy này thì hầu như đều có dấu hiệu chai pin rồi. Nếu dc thì bro mượn ai đó thử viên khác xem sao.

hangdocpro

GÂY DỰNG
dòng hp dùng 1 thời gian đều bị hiện tượng như trên,bạn kiếm cục pin o2 mini lắp vô xài thử đi,ok lắm ,trước đây mình cũng phải dùng như vậy đó

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dòng hp dùng 1 thời gian đều bị hiện tượng như trên,bạn kiếm cục pin o2 mini lắp vô xài thử đi,ok lắm ,trước đây mình cũng phải dùng như vậy đó

Dòng O2 mini pin khác với dòng HP 6828 mà bro. :(
HP 6828 chung dòng với O2 Atom kia.

hangdocpro

GÂY DỰNG
Dòng O2 mini pin khác với dòng HP 6828 mà bro. :(
HP 6828 chung dòng với O2 Atom kia.

sorry! mình lộn với hp 6915,em này chân pin nằm ngang xài chung o2 mini được :(

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sorry! mình lộn với hp 6915,em này chân pin nằm ngang xài chung o2 mini được :(

Chính xác rồi. :) Thông tin chuẩn ko cần chỉnh nũa. hihih.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.