HP 6828 không hiên thông tin cuộc gọi đến + chế độ slide màn hình

21 Tháng mười hai 2007 lúc 07:38
1. Khi tôi chọn chế độ tiết kiệm pin, turn off device sau 1 (hoặc 3 phút), nếu khi device đã off, khi có điện thoại gọi đến, thông tin về người gọi chỉ hiện lên khoảng 2s rồi biến mất, chỉ còn tiếng chuông. Nếu không đặt chế độ tiết kiệm pin thì okie, sử dụng bình thường. Bác nào biết chỉ giúp.

2. Có cách nào để bỏ chế độ slide to open màn hình không các bác nhỉ. Đã có chế độ lock && unlock rồi, cần gì chế độ đó nữa nhỉ. mà hình như tắt máy càng lâu, khi bật lên nó càng align màn hình lâu, phải mất gần 10s mới cho slide. Nếu muốn nhanh thì phải bấm power 2 lần.
Xin các bác chỉ giáo. Tks.

khoatdh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng mười hai 2007 lúc 20:24
1. Khi tôi chọn chế độ tiết kiệm pin, turn off device sau 1 (hoặc 3 phút), nếu khi device đã off, khi có điện thoại gọi đến, thông tin về người gọi chỉ hiện lên khoảng 2s rồi biến mất, chỉ còn tiếng chuông. Nếu không đặt chế độ tiết kiệm pin thì okie, sử dụng bình thường. Bác nào biết chỉ giúp.

2. Có cách nào để bỏ chế độ slide to open màn hình không các bác nhỉ. Đã có chế độ lock && unlock rồi, cần gì chế độ đó nữa nhỉ. mà hình như tắt máy càng lâu, khi bật lên nó càng align màn hình lâu, phải mất gần 10s mới cho slide. Nếu muốn nhanh thì phải bấm power 2 lần.
Xin các bác chỉ giáo. Tks.
Tôi dùng con này 16 tháng rồi mà ko có hiện tượng như vậy. Không hiểu là bạn có cài nhiều chương trình vào không. Nếu đc thi Hard reset lại xem

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday