HP 6930p ko có driver của fingerprint cho Win7

Các thớt khác của hoangnv
Status
Không mở trả lời sau này.

hoangnv

Keep Walking
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tìm mãi cái driver của fingerprint cho Win trên trang chủ của HP mà ko thấy có, có bác nào đang xài 6930p mà có driver đó cho mình xin với nhé.

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Bạn cài HP ProtectTools Security Manager Suite vào sẽ có vì em đọc thấy nó ghi như vầy :
This package contains the HP ProtectTools Security Manager Suite for the supported notebook/laptop models and operating systems. HP ProtectTools Security Manager Suite provides an interface into which other security deliverables can plugged, in order to manage security features offered by HP. The HP ProtectTools Security Manager Suite installs the HP ProtectTools Security Manager and the following related applications: - ActivClient - Drive Encryption - JavaCard - Credential Manager - Fingerprint Driver - HP Common Access Service Library (CASL)

diepnv_it

GÂY DỰNG
Đầu tiên bác phải cài HP Protect Tools Security Manager Suite như bác khonglaaica nói, sau đó mới cài cái Authentec Finger như bác duoc_nn đã nói thì mới được. Trước em dùng 6510B cũng phải cài đặt như thế!

hoangnv

Keep Walking
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HP Protect Tools Security Manager Suite thì có rồi nhưng cái link bác duoc_nn cho hình như là chỉ dành cho Win Vista trở xuống thì phải.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
theo em thì ko nên cài làm gì
vì cái finger của hp rất mệt mõi
nó chỉ phát huy khi màn hình log on, còn trong bios ko có tác dụng ( cái này thua dell với IBM nè )

nhưng khi cài vào rồi, máy chạy chậm hơn 1 xíu
chưa kể những phiền phức nó đem lại nói chung nhiều hơn là tiện lợi so với IBM và dell

nên em vẫn khuyên, ko nên cài mấy cái đó vào máy hp
cái finger để đó cho vui thôi là đc rồi

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Vẫn được mà NEO, nhưng mà việc cấu hình để khi boot lên có thể sử dụng thì cực kỳ mệt mỏi. Lúc trước mình đã vật lộn với việc này gần 1 tuần, Chat với Support của Hp luôn. Bữa nào rảnh làm cái Review cho mà xem.
Có ông anh có cái Acer, cấu hình dễ ẹc, nhìn lại con của mình sao mà khổ thế.

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tìm mãi cái driver của fingerprint cho Win trên trang chủ của HP mà ko thấy có, có bác nào đang xài 6930p mà có driver đó cho mình xin với nhé.

Tôi cho window nó update thế là tòi ra PM này chạy là OK liền. Trước kia tìm mãi ko ra :D

HaNaFTU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn được mà NEO, nhưng mà việc cấu hình để khi boot lên có thể sử dụng thì cực kỳ mệt mỏi. Lúc trước mình đã vật lộn với việc này gần 1 tuần, Chat với Support của Hp luôn. Bữa nào rảnh làm cái Review cho mà xem.
Có ông anh có cái Acer, cấu hình dễ ẹc, nhìn lại con của mình sao mà khổ thế.
dòng này là dòng doanh nhân nó bảo vệ nhiều mức mà bác. như mấy con hp pavillion xoạch phát là xong
cài driver này các bác cứ lên download về cái hp softpaq download manager rồi cho nó tự download update và cài tự động tội gì cải lẻ cho mệt

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...