hp bootloader?

hpnokia

Lính Quèn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng chín 2007 lúc 08:36
đang up hp ipaq 6828 đến 90% đứng im rồi die luôn mình k biết cách dô bootloader để up lại.đã tìm trên nhiều diển đàn nhưng k có ,nên lên đây nhờ cao thủ gần xa giúp đở .thank nhiều

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng chín 2007 lúc 08:53
Đối với dòng HP iPAQ rw6818 and rw6828
Bạn làm như sau:
Bấm và giữ 3 phím Answer/Send, Power và End Call. 2. Trong khi giữ các phím trên, dùng bút ấn vào lỗ reset, đợi cho đến khi máy khởi động lại. 3. Khi máy khởi động lại, nhả các phím trước, sau đó rút bút khỏi lỗ Reset.
Chúc vui!

7 Tháng chín 2007 lúc 10:57
con rx3715 của em cũng dang uprom thi ngủm em dô boothloader thi được nhưng ko uprom lai được vì nối dô pc nó ko nhận có người chỉ em là up từ thẻ nhớ nhưng tìm hoài ko thấy cách làm ở đâu hi vọng có cao thủ nào chỉ giúp

14 Tháng chín 2007 lúc 13:33
Hôm nay tôi vừa UP ROM cho con iPAQ rw6828 ngon lành WME 1.01.03 đâu thấy cần vào Bootloader làm gì đâu nhỉ. Cứ chạy HPRuu.exe xong là xong mà.

Chắc đang chạy bị lỗi là do bác download PM UpROM về bị lỗi rồi, lúc đầu tôi down về thấy có 27,3 MB, nghi là file lỗi (thế mà chạy thử vẫn được mới chết chứ), tôi down lại thì ra là >36MB cơ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday