HP Compaq 6510B.

Các thớt khác của Tubby

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười 2007 lúc 21:47
HP COMPAQ NOTEBOOK 6510B
Processor: Intel Core 2 Duo Processor T7300 (2.0-GHz, 800-MHz FSB, 2-MB L2 cache)
Memory: 1024 MB 667-MHz DDR2
HDD: 80-GB 5400 rpm SMART SATA
Communication: Integrated Intel Gigabit Network Connection (10/100/1000 NIC) & 56K V.92 modem
Media Device: DVDCD RW Combo Drive
Graphic: up to 64 MB of dedicated memory
Audio: integrated 16-bit SoundMAX-compatible stereo
PCMCIA Slot, RJ-11, RJ-45, 4xUSB 2.0, IEEE 1394, microphone in, headphone/line-out

Display: 14.1-inch WXGA
Wireless support: Intel Wireless WiFi Link 4965AG
Battery: 4-cell (3.5 WHr) Lithium-Ion
Operation System: Window Vista Business with license
Accessories: Adapter + battery pack + HP Original carrying case
Travel weight: 2.6kg. Warranty: 1 year at Authorized Dealer.

Em được chào con này giá 1450$. Giá này được không ạ? Nếu không thì giá cỡ nào thì hợp lý nhất?

Khó khăn lắm em mới gom đủ tiền, tính đổi con này mà lại mù tịt về giá cả thị trường nên các bác giúp em với.

Cảm ơn cả nhà.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười 2007 lúc 22:30
Em thì chả game, chả đồ họa, chỉ làm việc văn phòng, chat chit vớ vẩn :D. Cấu hình em copy nguyên xi từ chỗ bán. Nên cũng chỉ biết thế.

Các bác giúp em.

28 Tháng mười 2007 lúc 09:53
bác nên tham khảo thêm nhiều dòng nữa đi, trong diễn đàn có rất nhiều box để tham khảo. Với tầm tiền này sẽ có rất nhiều lựa chọn đó.
chúc bác tìm được laptop ưng ý
www.myvietlaptops.com
----------------------------
Học hỏi là vô hạn - Hiểu biết là hữu hạn

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười 2007 lúc 17:57
Nói thật với các bác chứ bây giờ, nhiều model, nhiều dòng, chủng loại cũng đa dạng nữa nhưng em mù tịt. Trước giờ chỉ dùng là chính, chưa bao giờ phải cân đong đo đếm cực như lúc này, oải quá.

@xtitan: Cảm ơn Minh nhiều nhé, nhưng được cái nó là hàng chính hãng, chắc đắt sắt ra miếng vì lý do này.

visitor

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười 2007 lúc 22:45
Con này giá cao do cái Vista Bussiness và T7300,nhưng giá như vậy khá cao so với cấu hình và nhu cầu sử dụng của bạn,hơn nữa ngoại hình con này hơi thô.Mình nghĩ với số tiền trên bạn có thể đầu tư vào 1 số con khác với giá cả rẻ hơn.Với số tiền đó có thể kiếm 1 em Dell hay HP,Toshiba card rời

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday