HP dòng Pavillion, con nào ngon?

Các thớt khác của f4music

f4music

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười hai 2007 lúc 21:36
Em định mua Laptop, sau 1 hồi tìm kiếm thì ưng HP nhất vì.... đẹp :D Nhưng khỗ nổi lại mù về Laptop nên cũng chẳng bít cái nào hơn.. tình hình là em dùng chủ yếu để soạn thảo văn bản và chơi game, lướt web thui...
Các bác giúp dùm em với, chẳng bít chọn con nào bi giờ, con nào ngon ngon, đẹp và giá khoảng $1.300 đổ lại....

28 Tháng mười hai 2007 lúc 23:52
Em định mua Laptop, sau 1 hồi tìm kiếm thì ưng HP nhất vì.... đẹp :D Nhưng khỗ nổi lại mù về Laptop nên cũng chẳng bít cái nào hơn.. tình hình là em dùng chủ yếu để soạn thảo văn bản và chơi game, lướt web thui...
Các bác giúp dùm em với, chẳng bít chọn con nào bi giờ, con nào ngon ngon, đẹp và giá khoảng $1.300 đổ lại....
Theo mình nếu mà dùng HP thì chơi con 2500t còn không thì dùng Dell XPS1330 vẫn ngon ở tầm giá đó.

29 Tháng mười hai 2007 lúc 00:20
với số tiền đó bác mua em HP Pavilion dv2600 Special Edition (Verve) ,là máy mới nhất của dòng pavilion dv2xxx,em cũng thích lắm mà đang xài hp rồi,chưa đổi được,vài tấm hình cho bác tham khảo :

f4music

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng mười hai 2007 lúc 11:39
Em xem cấu hình của DV2500 và DV2600 cả rùi, ko khác nhau là mấy, nhưng DV2600 thiết kế đẹp và bắt mắt hơn DV2500 (ý kiến chủ quan của em ^^ ).....
Các bác cho em hỏi giá con DV2600 luôn ạh, vì em tìm trên mạng thì mỗi cửa hàng nói 1 giá chênh nhau 1 ít, với lại chỗ nào mua uy tín.....
Cám ơn các bác rất nhìu vì đã tư vấn giúp em ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday