HP DV6000, Lenovo N100 or Toshiba A135?

Các thớt khác của onelight
8 Tháng bảy 2007 lúc 11:21
HP DV6000, Lenovo N100 or Toshiba A135 ?
Bạn mình túi tiền khoảng 750 - 850$, đang phân vân giữa 3 em đó, nghe nói Lenovo mới cải tiến loa nghe cũng khá hay? Trong 3 em đó thì em nào xài nóng nhất? Nghe nhiều người than phiền về HP DV về vấn đề nhiệt độ, mình cũng đã dùng qua và thấy dòng này nóng thật.

13 Tháng bảy 2007 lúc 23:01
Móa ơi ! anh saigonlap này dám chê lenovo ! Thương hiệu của cả tập Đoàn IBM chuyển giao công nghệ mà cứ nói như đùa .Chẳng lẽ IBM nó lại chuyển giao công nghệ lẫn tiếng tăm của nó cho thằng lenovo được coi là xí cùi .Thằng Mỹ bao giờ mà nó chẳng tìm cách đạp thằng khác . ngay cả hàng xuất khẩu việt nam mà còn bị tụi nó kím chuyện kiện lên kiện xuống. Ai cũng chê trung quốc nhưng xin thưa rằng trong nhà bạn có cái gì ko phải của trung quốc ráp hoặc sản xuất tại trung quốc.
Nếu bạn chọn Lenovo thì nên chọn dòng Y nó kiểu dáng khá đẹp tuy chưa hoàn hảo. âm thanh khá tốt.

saigonlaptop

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2007 lúc 08:56
Móa ơi ! anh saigonlap này dám chê lenovo ! Thương hiệu của cả tập Đoàn IBM chuyển giao công nghệ mà cứ nói như đùa .Chẳng lẽ IBM nó lại chuyển giao công nghệ lẫn tiếng tăm của nó cho thằng lenovo được coi là xí cùi .Thằng Mỹ bao giờ mà nó chẳng tìm cách đạp thằng khác . ngay cả hàng xuất khẩu việt nam mà còn bị tụi nó kím chuyện kiện lên kiện xuống. Ai cũng chê trung quốc nhưng xin thưa rằng trong nhà bạn có cái gì ko phải của trung quốc ráp hoặc sản xuất tại trung quốc.
Nếu bạn chọn Lenovo thì nên chọn dòng Y nó kiểu dáng khá đẹp tuy chưa hoàn hảo. âm thanh khá tốt.
Bác ơi! em nào dám chê Lenovo, em chỉ nói là "chả hấp dẫn". Còn việc tẩy chay hàng TQ thì bây giờ người TQ cũng đang lo lắng về hàng của nước họ.
Tuy nhiên em cũng rất tán thành với ý kiến " trong nhà bạn có cái gì ko phải của trung quốc ráp hoặc sản xuất tại trung quốc.":) thank!

tranhuyhoang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2007 lúc 22:10
HP DV6000, Lenovo N100 or Toshiba A135 ?
Bạn mình túi tiền khoảng 750 - 850$, đang phân vân giữa 3 em đó, nghe nói Lenovo mới cải tiến loa nghe cũng khá hay? Trong 3 em đó thì em nào xài nóng nhất? Nghe nhiều người than phiền về HP DV về vấn đề nhiệt độ, mình cũng đã dùng qua và thấy dòng này nóng thật.
em bỏ một phiếu cho toshiba mặt dù nó xài khá nóng đó nhưng tốc độ nó đem lại em nghĩ cũng không tồi

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
phanngai TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday