HP hx4700 không nối được WIFI ( Dại quá đi mất!)

25 Tháng một 2007 lúc 21:18
Em dùng HP hx4700 , WM 2003 SE, trước vẫn vào Wifi (Cafe free) bình thường, tự dưng ngứa tay cài thêm thằng Socket Wifi Companion, giờ bị nó làm khổ .

Sự tình là khi đang dùng Wifi, em vào cái Socket đấy nghịch, rồi ấn vào hình cái tháp phát sóng, sau lại chọn New, tức là tạo một kết nối mới, vì em chỉ muốn xem chơi thôi nên chọt vào OK để ra.

Nhưng ấn xong nó báo là mình đã tạo một Profile ko có tên , có thể gây lỗi, nó hỏi có muốn xóa đi ko, em chọn có, rồi máy treo luôn.

Em soft reset lại thì ko vào Wifi đc nữa, máy có nhận ra mạng, báo mạng Available nhưng ko Connect đc, em chỉnh đủ kiểu cũng ko đc, Remove Socket Wifi đi rồi vẫn ko đc.

Dại quá, đang yên đang lành lại nghịch ...

Có phải nó bị xung đột ko nhỉ, hay là cái Socket Wifi nó làm hỏng File điều khiển?

Mong các bác giúp đỡ, ko phải Hardreset lại thì chết em, em dùng nhiều soft , cài lại thì mệt lắm.

Bác nào hảo tâm , liệt kê các Setting giúp em thì tốt quá.

Chân thành cám ơn các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nước vào vi sai cầu trước có thể khiến hư hỏng các bộ phận bên trong, mức độ nặng phải thay thế với mức tiền hàng trăm triệu đồng.

Chiều ngày 10/8 tại garage ôtô trên đường Hoàng Quốc Việt (Quận 7, TP HCM), một chủ sở hữu xe M ...
Lazada Vietnam Master card on Monday