Hp Pavilion DV5163cl

Các thớt khác của durian82
9 Tháng hai 2007 lúc 08:45
Các bác nào biết xin chỉ giúp em. Con dv5163cl của em lúc mua về cài WinMC, card màn hình Geforce 7400, chạy lệnh dxdiag thì coi được memory card màn hình là 512MB. Nhưng khi e cài lại WinXP Pro, cài driver đúng của HP luôn, dxdiag thì memory của card màn hình chỉ còn có 256MB :(

Giúp thằng em này với !!!

9 Tháng hai 2007 lúc 09:27
But sao lúc mới mua về là win MC, lúc nào đánh lệnh dxdiag thì cũng báo là 512. But từ lúc cài lại win XP thì toàn là 256 thôi, mặc dù cài đầy đủ driver trên web HP rồi!!! ko hiểu tại sao luôn !!!

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2007 lúc 13:24
cái này anh tải driver mới nhất của nó, nó sẽ được lại 512Mb thôi

@ con xps của em mới ngày nào chỉ được 256MB. sau khi updriver đầy đủ nó trèo lên đến 1065MB VGA mới oải chứ, chạy tẹt ga luôn :d

12 Tháng một 2008 lúc 20:17
Các bác nào biết xin chỉ giúp em. Con dv5163cl của em lúc mua về cài WinMC, card màn hình Geforce 7400, chạy lệnh dxdiag thì coi được memory card màn hình là 512MB. Nhưng khi e cài lại WinXP Pro, cài driver đúng của HP luôn, dxdiag thì memory của card màn hình chỉ còn có 256MB

Bạn có thể cho mình xin đĩa Recovery được không vậy, mình cám ơn nhiều.

13 Tháng một 2008 lúc 17:42
Các bác nào biết xin chỉ giúp em. Con dv5163cl của em lúc mua về cài WinMC, card màn hình Geforce 7400, chạy lệnh dxdiag thì coi được memory card màn hình là 512MB. Nhưng khi e cài lại WinXP Pro, cài driver đúng của HP luôn, dxdiag thì memory của card màn hình chỉ còn có 256MB :(

Bạn có thể cho mình xin đĩa Recovery được không, mình Format lại máy nên mất luôn phân vùng này rồi. Cám ơn bạn rất nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday