Hp6365 cần giúp đỡ!!!

Xin chào các anh chị em!
Em mới dùng PPC nên chưa biết gì nhiều, mong các anh chị chỉ giúp em.
Hiện tại em có con HP 6365, nhưng nhìn thảm hại lắm( chả là đang đi trên xe máy 60km/h tự nhiên nó bắn ra ngoài mà), cái nắp loa màu đen ở gần cái anten bị vỡ ra, nhìn thấy cả dây dợ lằng nhằng cả. PIN thì tậm tịt, vỡ vỏ. Bút style thì hỏng,... Mong các bác chỉ giúp em chỗ nào có thể sửa hoặc mua thiết bị thay thế ở khu vực HN(TP HCM cũng được).
Em ở Bắc Ninh chẳng có chỗ nào sửa cả. Hàng ở đây cũng ít nữa. Hàng thì độc, nhưng nhìn thì...:mad: :mad:
Cảm ơn các bác quan tâm đến em!

Xin chào các anh chị em!
Em mới dùng PPC nên chưa biết gì nhiều, mong các anh chị chỉ giúp em.
Hiện tại em có con HP 6365, nhưng nhìn thảm hại lắm( chả là đang đi trên xe máy 60km/h tự nhiên nó bắn ra ngoài mà), cái nắp loa màu đen ở gần cái anten bị vỡ ra, nhìn thấy cả dây dợ lằng nhằng cả. PIN thì tậm tịt, vỡ vỏ. Bút style thì hỏng,... Mong các bác chỉ giúp em chỗ nào có thể sửa hoặc mua thiết bị thay thế ở khu vực HN(TP HCM cũng được).
Em ở Bắc Ninh chẳng có chỗ nào sửa cả. Hàng ở đây cũng ít nữa. Hàng thì độc, nhưng nhìn thì...:mad: :mad:
Cảm ơn các bác quan tâm đến em!
Về HN đi cho nó gần:) , Bác mang qua MyPDA ở Trần Quốc Toản, Ngô thì Nhậm hoặc Wifi Cafe ở 117 Mai Hắc Đế nhờ các cao thủ ở đó xem cho! Mà đồ của HP 6365 hiếm & đắt phết đấy! Trước em dùng con này muốn mua ít phụ kiện mà tìm khắp HN........... mãi mới có!!!

Hic hic xài hàng độc, ở tỉnh thì khổ, chúc bác sớm tìm nơi sửa được con dế của mình

Có là tốt rồi bác ạ? Em tìm nổ đom đóm mắt mà chưa thấy đây. Em sẽ thử đến xem thế nào.
Trên phorum này có bác nào làm ở 2 chỗ trên ko tư vấn em phát.
Bác cần những món j? Post lên chi tiết xem em có giúp được không nào!

nambun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
híc. Bác còn đồ của nó không? Nếu con máy đó ko sửa dc thì chuyển đồ đó sang cho mình nhé. 0904658588

Em có 1 vài phụ tùng của thằng nhỏ này đây...gỡ trong main ra nên giữ lại được thứ zin. Vừa cho đi 1 cục pin backup ..còn lại nhiều thứ lặt vặt như : loa ngoài, loa thoại trong, micro, camera, cục rung, anten thoại (không nắp), màn hình vỡ (đã gỡ bỏ phần vỡ cảm ứng..còn lại màn hình bên trong) ... và có cả cái main đã xử lý (rã hàn chỗ pin)...còn nắp sim hay khe thẻ nhớ...còn nguyên cả....
Ai cần gì thì pm cho em nhá...hay mail cũng được : love_rain_2303@yahoo.com

Khổ quá, người bay ra như thế còn đi viện được và giá còn rẻ hơn chứ HP6365 thì hơi bị khó. Mình đã dùng con này và cũng đã bán. Chúc HP mau khỏi bệnh

Pác bị rớt nhưng cụ thể là máy còn hoạt động không ? Anh em có thể giúp gì cho pác ? Em đây cũng đang rầu khi bị mất cái nắp đen đen chỗ hồng ngoại ấy. Gỡ ra sơn giục đâu không biết...giờ mất rồi...đang cần đây...ai có thì để lại cho em.
Còn phụ tùng ... em còn giữ khác nhiều...có cả cái main...nhưng chỉ để đó..không bán gì cả..anh em cần gì thì em thấy được em cho.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nó là thứ gì? Bê đuê hay giới tính thứ n??
Lazada Vietnam Master card on Monday