Hp6515 & Gps

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 19:08
các pác cho hỏi cái HP6515 có GPS thì có sử dụng được ngay không nhỉ hay phải dăng ký với nhà nước:D
đang tính mua em này mà hơi lo vấn đề này các bác giúp hộ trong tối nay nhé, nếu xóa xin mod cho em nó xuống mồ vào tối mai nhé :D
held meeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 19:54
Dùng GPS bình thường cần chi phải đăng kí với nhà nước, GPS nhà nước đâu có cung cấp đâu, free trên toàn thế giới.
Dùng oZi Explore là OK, VietMap em chưa test nên kô biết.

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 21:29
Dùng GPS bình thường cần chi phải đăng kí với nhà nước, GPS nhà nước đâu có cung cấp đâu, free trên toàn thế giới.
Dùng oZi Explore là OK, VietMap em chưa test nên kô biết.
vậy là dùng được phải không :) khoái roài mai giã chiến em nó luôn :D
à xin hỏi thêm là máy HP6515 đó dùng có hay không, thấy mà hình vuông hơi chuối mà con này lại có 2 khe cắm thẻ mới thêm độ chuối chứ :D
được cái giá khá tốt 2t6 các bác thấy thế nào!!!!!!?????????????

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 21:58
vậy là dùng được phải không :) khoái roài mai giã chiến em nó luôn :D
à xin hỏi thêm là máy HP6515 đó dùng có hay không, thấy mà hình vuông hơi chuối mà con này lại có 2 khe cắm thẻ mới thêm độ chuối chứ :D
được cái giá khá tốt 2t6 các bác thấy thế nào!!!!!!?????????????
Nói chung bác đếch hiểu gì,

những cái mà bác nói chuối thì đều là thế mạnh của 6515 (trừ màn hình vuông)

còn với giá 2t6, bác ko lấy thì để em nhé, tks bác

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 23:07
ơ thế mới dùng PPC phone được có mấy hôm đã phải cho em nó đi ở thì đúng là amato thật chứ cond zif nữa ^^
bạn cho hỏi thêm là máy đó dùng có hay không, các soft cho màn hình dài có tương thích không chứ như palm là soft reset liền ^^

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 15:51
Hp 6515

Tuyệt đối không nên xài HP 6515.
Trông thì rât cool, nhưng mà nhiều lỗi kinh khủng (bác muốn nghe chúng nó khóc thì vào forum của HP). Kinh điển:
- Chả làm gì cũng tự nhiên mất tiếng. Chỉ hard reset mới có tiếng lại.
- Reset sẽ làm nó mất tiếng luôn.
- Đang phone tự nhiên restart (cái này mới dễ giận)
Máy chậm như rùa, RAM lại nhỏ. Khó mà xoay sở nếu muốn cài thêm dăm thứ lặt vặt (kiểu như add book hay ringo - system tool - cần phải cài vào máy cho nhanh). Cài càng lắm máy càng nhanh chết.

GPS phản ứng hơi chậm. Nếu phải làm một lúc 2 cái turn thì tốt nhất là nên từ tốn mà turn, không là lạc ngay. Nếu bác lại muốn nhìn hình 3D cho đẹp thì nhanh hay chậm bác cũng sẽ lạc. Chẳng may gặp 3 cái turn gần nhau thì đúng là bó tay. Dùng công nghệ gì gì đó mà cứ 72h bác phải down GPS files về (có 4 file be bé). Chẳng may quên thì GPS cũng như không. À, có thể down bằng GPRS, mà ISP sẽ tính tiền, cho nên SIM lúc nào cũng phải có tiền.

Lại nói đến PIN: DÙng GPS liên tục trong 4h sẽ hết sạch pin, bác mà không đi otô là cũng hơi rách việc.

Cái phone không có loa ngoài, nhac nghe tèn tèn, khí hơi bé.

CÒn lại thì đều ổn cả, được cái hình thức đẹp. Tôi cũng đang ôm một con. Chỉ cắm vào xe làm GPS. Thỉnh thoảng vẫn quên down GPS files.

Như dở hơi.

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 15:56
À quên. Có cả máy ảnh mới thêm phần lố bịch.
Đại để là tự nhiên, hết sức tự nhiên là máy ảnh nó không chịu chụp (cũng cần phải hard reset). Ảnh xấu nham nhở.
Được cái có trang bị đèn, có thể xài thay đèn pin soi lỗ chìa khóa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhân viên giao hàng mình có lượm ngoài đường cái bóp. Bên trong có các giấy tờ tuỳ thân
Tiền bạc thì mất hết. (Nghi bị móc túi và vứt bóp bên đường, vì có giấy rút tiền từ banks ra, nhưng tiền thì 0₫)
A e biết hoặc ở gần mình giúp đỡ, mình gửi ra.
Tr ...
Lazada Vietnam Master card on Monday