HPcompaq VS VAIO

Các thớt khác của maddox

maddox

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng một 2007 lúc 22:54
Số là em đang địng mua 1 con laptop khoảng 1200, nhưng đang phân vân không biết chọn cái nào, điều em quan tâm nhất là HP và VAIO con nào bền hơn. em có thằng bạn xài con HP dv6134 thấy good lắm cả vầ cấu hình lãn mẫu mã.
Ny em xin hỏi các bác là khoảng 1200-1300 nên mua HP hay mua VAIO?

Em có đọc phần giới thiệu sản phẩm của handheld, thấy có 2 con compaq: HP Compaq Presario V3105TU và V3187TU, thấy nó ghi là vỏ hoa văn rất đẹp nhưng em không searh dc ảnh vỏ bên ngoài của nó, có bác nào biết dg link tới cho em xin với

18 Tháng một 2007 lúc 00:17
Tầm tiền đó thì HP có cấu hình cao hơn Sony.
Mình thì vẫn thích Sony hơn cho dù đang xài HP, về độ bền thì cái nào theo mình cũng như nhau thôi chủ yếu là do thương hiệu.

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 07:43
cái hoa văn của Compaq thì làm sao mà bằng của HP DV6000 được bác. Xem tận mắt sẽ thấy. Mình cũng thích Sony mặc dù đang xài HP Dv6000 but về bảo hành của Hp thì ko thể bàn cãi

maddox

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng một 2007 lúc 11:12
Cảm ơn sự chia sẻ của các bác, thế là em quyết định mua HP compaq luôn, nhưng mà tầm tiền đó nên mua HP series DV2000 hay là HP Compaq Presario V3105TU và V3187TU, em cũng thích DV 6000 nhưng mà ko đủ money.
Em có thêm 1 câu hỏi ngoài lề là nên dùng cặp để đựng laptop hay dùng balô, em rất thích balô về tính iện lợi và kiểu dáng trẻ tgrung của nó, nhưng không biết nó cố thật sự tốt cho laptop ko?

18 Tháng một 2007 lúc 11:20
Cảm ơn sự chia sẻ của các bác, thế là em quyết định mua HP compaq luôn, nhưng mà tầm tiền đó nên mua HP series DV2000 hay là HP Compaq Presario V3105TU và V3187TU, em cũng thích DV 6000 nhưng mà ko đủ money.
Em có thêm 1 câu hỏi ngoài lề là nên dùng cặp để đựng laptop hay dùng balô, em rất thích balô về tính iện lợi và kiểu dáng trẻ tgrung của nó, nhưng không biết nó cố thật sự tốt cho laptop ko?
Mình nghĩ là bạn nên dùng cặp, vì có thời gian sử dụng balô rồi cảm thấy ko tiện lắm. Mà Targus cũng có loại vừa cặp vừa balô đó.

Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday