HP's Fanclub

Các thớt khác của wilddragon

wilddragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chúng ta đã thấy có Thinkpad's fanclub.
Vậy tại sao những người thích - đang dùng máy laptop HP lại không có một club để chia sẻ và đi off "khoe hàng" :)):))
Mình đang xài con DV6i. Xài đã. Riết rồi đi đâu ko có máy là chịu ko dc @-)
Nhìn HP thật rất ư là nghệ thuật =D> :x

hoanguit

GÂY DỰNG
xem ra anh em trên này vẫn chưa thật sự "đằm thắm" với Hp lắm,nói chung mấy dòng trung của hp thì đa số không được mọi người chú ý đến nhiều,đa phần những ai biết sử dụng máy thì cân nhắc rất kĩ tr khi bỏ tiền ra mua máy HP.Với mình thì Hp ko thực sự có gì để thu hút và bắt mình bỏ tiền ra để mua nó,độ bền thì chưa thể so bằng thinkpad,dell với giá cạnh tranh như nhau,nếu mà đã có tìên thì ng ta lại dùng sony.Xem ra Hp vẫn chưa thực sự có chỗ đứng ở đây lắm

tuannguyen1982

GÂY DỰNG
xem ra anh em trên này vẫn chưa thật sự "đằm thắm" với Hp lắm,nói chung mấy dòng trung của hp thì đa số không được mọi người chú ý đến nhiều,đa phần những ai biết sử dụng máy thì cân nhắc rất kĩ tr khi bỏ tiền ra mua máy HP.Với mình thì Hp ko thực sự có gì để thu hút và bắt mình bỏ tiền ra để mua nó,độ bền thì chưa thể so bằng thinkpad,dell với giá cạnh tranh như nhau,nếu mà đã có tìên thì ng ta lại dùng sony.Xem ra Hp vẫn chưa thực sự có chỗ đứng ở đây lắm

Bác nói cũng chưa hợp lí lắm, em đã sử dụng qua Toshiba, Dell và giờ là HP. Dòng Dell khá bền nhưng kiểu dáng xấu (giờ có 1 số kiểu dáng mới cũng khá bắt mắt). HP tuy độ bền không cao nhưng với giá tiền vừa phải đã có 1 máy tính xách tay có cấu hình đáng kể phù hợp cho công việc và nhu cầu trong khoảng 2, 3 năm. Nên giờ nếu có thay đổi máy em cũng chung thân với HP thôi.

wilddragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hmm....Tình hình trên đây đúng là cũng ko mặn mà gì với HP lắm.
Mà theo tui thấy thì có thể Dell bền hơn nhưng kiểu dáng ko hợp. Còn HP thì với giá tiền tương đối thì cũng nên mua HP với cấu hình tương đối mạnh và máy có kiểu dáng đẹp nữa

Dragon Warrior

Về quê cắm câu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E mặn mà với hp nè, đang xài con 8710w, đang vét $ kiếm 8730w chơi cho sướng, nếu được 8740w luôn thì quá ngon :D, e chỉ thích dòng mobile workstation thôi, xài dòng này rồi đưa mấy cái kia chán chê luôn.

wilddragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Haha, mình thì chỉ thích dòng high Performance, xài mà chơi game thì :X:X:X:X:X:X
Có vẻ dân handheld mình chỉ mặn mà với Thinkpad nhỉ? bên đây hẳm hiu quá :(

co_may

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Iu HP, đang sử dụng em Pavillion dv6i, hơn năm rùi nhá, chạy rất tốt, hình ảnh thì nét khỏi chê rùi. Ngày trước cũng rất kết 1 em Toshiba, nhưng cuộc đời xô đẩy và bi giờ kết thân với em HP lun. Với lại mình thấy mẫu mã HP ngày càng đẹp đó. ^^ Lại có phần cảm ứng và remote kèm theo... dễ dàng sử dụng khi đang lười hay tay đang dơ ko mún cầm vào chuột. ^^

damminh88

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Nhu cầu dùng Lap của em thì chỉ là nghe nhạc xem phim, lướt web + văn phòng , chơi games trên Lap thì rất nóng nên không khoái !
Em cũng đang dùng 1 em DV2800, đã dùng gần 2 năm nhưng vẫn ngon và cũng vẫn chưa có ý định đôi !
Vote cho HP !

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Em thì trung thành với dòng Business của HP, xài phải nói là rất đã, không có gì phàn nàn hết.
Lúc trước thì có xài dòng DV của Hp nhưng mà thấy nóng quá, đi bảo hành mấy lần vẫn không cải thiện gì nên cho em nó lên đường rồi.

wilddragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Woa! Cuối cùng các cao thủ dòng HP đã xuất hiện!
Tình hình là ai cũng nói dòng DV nóng nên đổi máy khác, máy tui xài cũng nóng. Vậy bà con làm sao để hết nóng vậy?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...