HR O2 xda exec

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng chín 2007 lúc 09:04
các bác ơi giúp em với vì máy của em dùng hết dữ liệu lên em HR lai. Nhưng HR song rồi thì bàn phím KEYboard của em dùng k đc nó bị làm sao í k ấn đc nút cách, nút xóa viết k đc VD em viet chữ e thì nó lại ra dáu kí tự Euro mà lúc trước máy em dùng rất ngon mỗi tội k dùng đc nút Shift(em phải dùng bàn phím ảo). Khi HR lai em thấy nó install cái gì ma dopop thì phải. mà cho em hỏi tại sao em HR rồi mà trong máy chỉ dư có 20MB thôi là sao???
Các bác cho em hỏi thêm O2 XDA EXEC có phần mềm nào xem film full màn hình k a???
em còn 1 vấn đề nữa là khi em kết nối với máy PC qua cai activeSync no cu báo k kết nối dc mà hôm đầu tiên em cài ra thì vẫn chạy(bản này em down trên mạng trên trang http://www.microsoft.com/windowsmobile )
Mong các bác giúp em với !!

4 Tháng chín 2007 lúc 10:00
@keyboard: bác chọn keuboard - vào option chọn lại ENGLISH là ok thôi àh
@xem phim: bác cài chương trình TCPMP là coi good nhất đó.

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng chín 2007 lúc 17:38
bác ơi em tim mãi k thay phần keyboard đâu cả. Trong máy chỉ có phân input là có keyboard nhưng trong đó k thấy có option náo để chọn ngôn ngữ hay Engish gi hết.
xem phim: bác nói rõ hơn dc k ạ em k biết cai program đó lám bac có thể cho em links đc k ạ ??? hay qua email cũng đc
Mail: hainguyenhoang_83@yahoo.com
thanks các bác nhiều !!!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 19:40
bác đã dùng exec chưa mà khằng định là như vậy ạh :D,em tìm mãi chả thấy đâu
@hoanghai :bác thử format cái extend Rom của bác di rồi HR lại xem cái keyboard có bị sao nữa kô :D

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 11:36
Cài Core Player hay TCPMP vô là xem phim fullcreen bạn à

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mở đg ở đây, cụ @cuong2810892911 có thắng MS3 nhưng Em nhắn ib, sms hầu như không nhắn lại nên em cảm thấy không được tôn trọng, có một tin nhắn báo đang đi công trường nên hẹn hôm sau giao dịch, hôm sau Em sms lại thì không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday