HTC Athena - EXEC killer đây

vat1984

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vãi, mới đọc được trên Mobile Review, màn hình 5 inch (tuy nhiên vẫn VGA), ổ cứng 10GB, con này mới thực sự lai Tablet này, nặng hơn 300gr. Nhìn chung có 5 điểm hơn hẳn Exec:

Ổ cứng 10GB
Màn 5 inch, 256k màu
ATi Graphic Chip 2282
GPS (cái này bây giờ là basic với PPC mới ra mắt)
VGA out put (tuyệt)

Chắc cuối năm tới mới có, đưa mấy cái ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng và bàn tán :D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này ko bít có điện thoai ko nhỉ :D. Chứ vác cái này lên mặt thì có mà như tập che nắng hehe. (à vừa nhìn thấy biểu tượng SIM rồi, chắc có ^_^)

Design bình thường quá, ko đẹp bằng Universal. Trông xa cứ na ná mấy dòng Dell +_+.

Từ giờ đến cuối năm sau phải cố ăn cho mặt béo ra dùng cái này cho hợp :D.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
màng hình Exec xoay theo kiểu anh xoay 1 kiểu em xoay 1 kiẻu trông thật pro, còn cái này thấy mà ớn, fone chi mà to thế không biết, người nào ko biế cứ nghĩ cầm cục gạch đi chơi., nhìn nó giồng máy tính thu nhỏ CQc HƠN LÀ ppc,

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này chạy chip Samsung 400Mhz, hình thức không Pro bằng Exec, bàn phím kiểu kiểu như bàn phím hồng ngoại của con Atom (con này tiếp xúc qua mạch), cất ra cất vào :D Mà sao em thấy cái mạch tiếp xúc trên bàn phím nó thô quá :(

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhìn design chán quá. Năm sau cứ chờ Flame ra đã, chứ em này nhìn hơi giống hàng tàu, màu trắng bạc bạc T_T

Bài viết cần bạn xem thêm

Những cây đèn Tiffany trong bài viết https://www.handheld.com.vn/threads/su-huyen-bi-cua-nhung-cay-den-quy-toc-tiffany.477384/ nhắc đến đều là những cây đèn phiên bản - tức là có chất lượng tương đương với đèn phiên bản gốc của Louis Co ...
Lazada Vietnam Master card on Monday