HTC Fuze sync vào PC ko vào Internet dc??

Ichiru

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giúp mình với, mình xài con HTC Fuze mấy hôm trước vẫn vào internet wa Sync dc nhưng hôm nay thì ko dc T_T, vào Opera màn hình trắng xóa, ko báo lỗi gì mới ghê...... Mình xài winvista và cài Window mobile center. Đã thử up bản rom khác nhưng vẫn bị thế. Hồi trước xài Atom Life với active sync có nhìu setting, còn thằng window mobile center này chẳng có gì cả.
Mình vào Network của PPC thì vẫn đang chọn My Work Network.
Ko hỉu lun, giúp mình với, đa tạ

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giúp mình với, mình xài con HTC Fuze mấy hôm trước vẫn vào internet wa Sync dc nhưng hôm nay thì ko dc T_T, vào Opera màn hình trắng xóa, ko báo lỗi gì mới ghê...... Mình xài winvista và cài Window mobile center. Đã thử up bản rom khác nhưng vẫn bị thế. Hồi trước xài Atom Life với active sync có nhìu setting, còn thằng window mobile center này chẳng có gì cả.
Mình vào Network của PPC thì vẫn đang chọn My Work Network.
Ko hỉu lun, giúp mình với, đa tạ

Bạn thử băng trình duyệt IE xem sao, có thể Opera mini bị lỗi?!

Ichiru

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn thử băng trình duyệt IE xem sao, có thể Opera mini bị lỗi?!

Đã thử test nhưng cái này thì có báo lỗi, IE bảo xem lại đường truyền DSN........:(:)((
Còn 1 lỗi nữa là Sync vào rồi ko xem dc 1 số file hệ thống nhưng window..... trong PPC
Lúc copy file từ PC vào PPC nó báo "This device has stopped responding or not connected" nhưng trong cái window mobile center thì bảo connected..... thua rồi T_T:(:)((

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đã thử test nhưng cái này thì có báo lỗi, IE bảo xem lại đường truyền DSN........:(:)((
Còn 1 lỗi nữa là Sync vào rồi ko xem dc 1 số file hệ thống nhưng window..... trong PPC
Lúc copy file từ PC vào PPC nó báo "This device has stopped responding or not connected" nhưng trong cái window mobile center thì bảo connected..... thua rồi T_T:(:)((

Bạn mang sang máy khác (XP) thử lại xem sao để kết luận tại máy PPC hay tại máy tính nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...