HTC p3300 bị tự động thay đổi múi giờ (?)

16 Tháng mười 2007 lúc 22:49
Con HTC p3300 của em hay bị hiện tượng tự động thay đổi múi giờ. Múi giờ Hà Nội là GMT+7 vậy mà cứ vài ba ngày lại tự động nhảy sang GMT-8 (Bị mấy chục lần rồi, và chỉ nhảy sang múi GMT-8 nên không thể có trường hợp do ai đó nghịch ngợm được) :confused:
Không biết bác nào có kinh nghiệm về chuyện này giúp em vài lời khuyên đi. Xin đa tạ!

17 Tháng mười 2007 lúc 15:25
Con HTC p3300 của em hay bị hiện tượng tự động thay đổi múi giờ. Múi giờ Hà Nội là GMT+7 vậy mà cứ vài ba ngày lại tự động nhảy sang GMT-8 (Bị mấy chục lần rồi, và chỉ nhảy sang múi GMT-8 nên không thể có trường hợp do ai đó nghịch ngợm được) :confused:
Không biết bác nào có kinh nghiệm về chuyện này giúp em vài lời khuyên đi. Xin đa tạ!

đúng rồi bác Đức ạ , có thể do bác cắm vào máy tính rồi nhận theo múi giờ của máy tính bác rồi .

17 Tháng mười 2007 lúc 20:08
đúng rồi bác Đức ạ , có thể do bác cắm vào máy tính rồi nhận theo múi giờ của máy tính bác rồi .
Cám ơn các pác, nhiều người cũng bảo em thế, nhưng có lúc cả nửa tháng không kết nối máy tính, cũng bị hiện tượng như vậy vài lần.
Với lại máy tính em ...hơi bị ngon :rolleyes: (Ở khoản Múi Giờ) nên có lẽ không phải vậy.
Liệu còn lí do nào khác không các pác?

25 Tháng mười 2007 lúc 22:14
van de nay minh chac voi cac ban la loi phan mem vi minh nghe noi hang da dua ra tool fix van de nay rui.
Cám ơn Truongton! Tuy nhiên tui chưa hiểu lắm, đề nghị bạn nói rõ hơn 1 chút đi, chịu khó gõ tiếng Việt nhé. Cám ơn (lần nữa)

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday