HTC-P3300 Xin trợ giúp

24 Tháng tám 2007 lúc 10:16
Em đang xài HTC-P3300 đang bị hiện tượng: Trong khi đàm thoại, được 1 lát máy tự động chuyển sang SpeakerPhone khiến cả phòng đều nghe được ...đối tác nói gì, xí hổ quá :eek: . Mà bị mấy lần rùi (Em có để ý tránh không cho má mình chạm vào SpeakerPhone rùi mà vẫn bị)
Mong các đại ka chỉ giáo - thanks nhiều

24 Tháng tám 2007 lúc 11:01
Chắc chỉ có cách hardreset hoặc nếu vẫn ko được thì chỉ có cách là uprom khác thôi bác.
Cám ơn bác, cách này hay đấy, nhưng hơi mạo hiểm và kỳ công quá (Đối với em)
Để em dùng cách của bác sau nhé :D

24 Tháng tám 2007 lúc 12:03
Cám ơn bác, cách này hay đấy, nhưng hơi mạo hiểm và kỳ công quá (Đối với em)
Để em dùng cách của bác sau nhé :D

khuyên bác nhiệt tình , nên uprom lại ,nhưng ko chắc chăn là hêt đâu bác ạ .trường hợp này ở dòng atemis ko chỉ mình bác gặp mà đã có một số trườnghowpj rồi . có khi do lỗi phần mềm ,có khi lại do phần cứng bác ạ . tốt nhất bác cứ làm như vậy trcd có gì bác PM cho em nhé .chúc vui

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
24 Tháng tám 2007 lúc 12:52
Có khi nào có 1 phím nào đó bị kẹt, vô tình phím đó lại là phím nóng, dùng để kích hoạt chế độ Speaker "ON" :D

Thường thì các dòng PPC, nhấn & giữ nút Phone (màu xanh) là turn speaker ON đấy ạ.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng tám 2007 lúc 13:38
Có cách đơn giản hơn, không cần uprom hay gì gì đâu:

Sử dụng phần mềm lockscreen khi đang gọi. Phiên bản mới nhất giờ là bản screenlock 1.2.

Khi bạn có điện thoại, màn hình sẽ bị lock để tránh mọi rắc rối khi áp vào má, tai ... Đến khi hết cuộc gọi, màn hình lại trả lại trạng thái bình thường.

Có thể hỗ trợ cho mọi HĐH. Cái khác thì PM nhé.

24 Tháng tám 2007 lúc 14:01
Có cách đơn giản hơn, không cần uprom hay gì gì đâu:

Sử dụng phần mềm lockscreen khi đang gọi. Phiên bản mới nhất giờ là bản screenlock 1.2.

Khi bạn có điện thoại, màn hình sẽ bị lock để tránh mọi rắc rối khi áp vào má, tai ... Đến khi hết cuộc gọi, màn hình lại trả lại trạng thái bình thường.

Có thể hỗ trợ cho mọi HĐH. Cái khác thì PM nhé.

Hay quá, lại là bác Hanhpn, cho em xin link Lockscreen đi bác (Hoặc địa chỉ để ...mua cũng được) Cám ơn bác nhiều!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday