HTC Touch VS SE p990i

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 19:49
Mình đang phân vân giữa 2 thằng này. ! thằng thì quá to còn 1 thằng thì hơi nữ tính, nữ tính thì được vì mua để nữ dùng:) . Nhưng sao mình thấy 990i sao rớt giá thê thảm quá, hồi mới ra 1kUSD lận, giờ chỉ còn hơn 4tr. Không biết về tốc độ xử lý thì con nào hơn nhỉ? Mình thì thik WM6 hơn nhưng 990i lại hỗ trợ nhiều kết nối hơn (3G theo thời đại :) ). Mong các bạn cho mình những ý kiến sáng suốt!:D

19 Tháng mười 2007 lúc 20:51
Tôi vừa mua HTC touch. Cảm nhận nói chung là thích vì tôi chỉ quan tâm tới tính năng phone của máy này (Vọc PPC thì vẫn dùng Hx 4700). Máy mỏng, gọn, phần mềm thì chắc chắn là có thể điều chỉnh được để trở thành một chiếc điện thoại đắc lực.

P990 tôi chưa được dùng nhưng đã nghe thấy nhiều lời chê. Bác có thể tham khảo tại đây

chichvn

Cùi bắp
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 22:06
Thật tình mà nói P990i đẹp thật đó nhưng nữ dùng thì kg sướng đâu, chơi cái HTC Touch thấy đã hơn nhiều, có thể cài đặt hay vọc viết gì cũng đã chứ P990i chương trình hơi khó dùng đấy pác. Khuyên nên mua HTC Touch

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 11:12
Mọi người đều khuyên chọn Touch hết. Mình cũng thik cái này hơn nhưng hình như CPU của nó yếu quá nhỉ. Đã có ai dùng chưa, chia sẻ nhận định về tốc độ cho mình với! :)

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 16:19
Ô, hôm nay lướt web thấy ở Nhật Cường Mobile bán Touch nhưng lại là hàng của T-Mobile, thế là sao nhỉ? Thấy cấu hình của cái này không khác HTC, không biết chất lượng có giống nhau ko nhỉ, nhưng mà mua của HTC vẫn thích hơn nhỉ. Tại trong Sài Gòn thì toàn thấy hàng của HTC.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 22:52
Ô, hôm nay lướt web thấy ở Nhật Cường Mobile bán Touch nhưng lại là hàng của T-Mobile, thế là sao nhỉ? Thấy cấu hình của cái này không khác HTC, không biết chất lượng có giống nhau ko nhỉ, nhưng mà mua của HTC vẫn thích hơn nhỉ. Tại trong Sài Gòn thì toàn thấy hàng của HTC.
về cơ bản thì mấy cái đó không khác gì nhau cả,bởi vì đều do mẹ HTC để ra rồi bán cho các hãng,rồi các hãng thay đổi lại một số thiết kế,thêm phần mềm riêng của mình vào :D,như máy O2 up Rom T-Mobile,Dopod vào vẫn dc mà ,có sao đâu

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười 2007 lúc 08:43
Hình như CPU của Touch bằng của Neo hay sao í nhỉ? Tốc độ giữa 2 con này thế nào hả các bạn?:D So với Atom thì sao? Mình đang sài Atom thấy cũng ổn không chậm lắm. Cao thủ nào có kinh nghiệm so sánh hộ 3 con này với. Atom - Touch - Neo:D

Lazada Vietnam Master card on Monday