HTC TyTN II vs Eten X500+: các bác cho ý kiến

19 Tháng mười một 2007 lúc 13:15
HTC TyTN II vs Eten X500+
- Hiện nay có lẽ 2 em này là được nhất phải không các bác?
hiện đang dùng thử TyTN II mà thấy cũng bình thường chứ cũng chẳng nhanh gì mấy, pin thì quá chuối, 1 buổi sáng hết 20% dù chỉ nhắn khoảng 30 tin nhắn và chẳng gọi cuộc nào!
- không biết con Eten X500+ pin có tốt hơn không?
- Hiện giờ có PPC phone nào có bàn phím cứng (giống Asus P525) để nhắn tin không? con TyTN II có bàn phím kiểu kéo đó tớ thấy không tiện
Các bác nào dùng cả 2 con rồi cho xin ý kiến với!
tks nhiều!

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười một 2007 lúc 17:09
Bác khoái bàn phím thì chọn TYTN II, còn khoái VGA thì X500+ hoặc X800 còn thích cả 2 thì chơi EXEC vừa rẻ vừa ngầu... Theo thiển ý của em thì chọn HTC có lẽ hay hơn, nhiều người xài và đc support nhiều từ các 4Rum.... Về khoản pin thì x500 hơn HTC TYTN II nhưng x500+ vẫn pin như thế mà thêm quả VGA thì chưa biết đc... À, nếu bác khoái GPS thì vote cho Eten 1 phiếu.... :D

19 Tháng mười một 2007 lúc 17:35
Mình thì lại thích: giá như Eten tích hợp bàn phím cứng ngay mặt trên luôn! ngại mấy cái bàn phím phải kéo, phải tuột, phải lật lắm rồi!
Chờ Imate, mà mãi chẳng thấy nó ra con nào! hic

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười một 2007 lúc 18:25
Nếu bác thích Eten thì chỉ có dòng M700 là có bàn phím và GPS thôi. Em thì em vote cho thằng Tyn2 một cái, căn bản chỉ là có bàn phím thôi. Còn màn hình VGA mà vẫn 2.8" thì em cũng không khoái lắm.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 08:15
Vậy thì bác thử tham khảo quả ASUS 525 xem... Hoặc HP cũng có 1 model mới ra ấy hình như là iPaq 600 thì phải...
P525 của Asus xài rất tốt luôn bác ạ :). Chỉ có mỗi 1 lỗi nhỏ đó là bàn phím hơi low response nên vụ nhắn tin T9 như điện thoại thường thì ko được như ý cho lắm :)

20 Tháng mười một 2007 lúc 08:36
sao PPC phone không làm được kiểu bàn phím thế nhỉ? con Gigabyte lúc trước tớ xài cũng thế, chán ghê! chẳng biết thằng Imate sắp ra thế nào? tks các bác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday