hu hu! cứu với các bác ơi! mpx200 đi rồi!

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi dùng Mpx200 up lên 2003 thì máy bị mất sóng (không nhận được tín hiệu sóng) ,bản rom cua tôi là Version 4.20.0(Build 13349) Radio version 1.00 . Có ai biết tại sao không ? xin được chỉ giáo.

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cót thể bản 2003 của bác bị lỗi bác kiếm bản khác up lại là xong thôi mà

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BUI VAN DUNG said:
Tôi dùng Mpx200 up lên 2003 thì máy bị mất sóng (không nhận được tín hiệu sóng) ,bản rom cua tôi là Version 4.20.0(Build 13349) Radio version 1.00 . Có ai biết tại sao không ? xin được chỉ giáo.
cái rom hồi chiều e gửi anh có thông số sau:
-Operator: 3.70.12.0
còn Rom khác là 3.70.23.0 cái trên mới hơn cái này.

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chưa up rom đc nữa hả anh Dũng.
Lay hoay bữa giờ, tưởng anh xong rồi chứ.

Mai ghé Y5 làm ly cafe.... sẵn mượn máy phá dùm luôn :)

Delete_All

NHẬP HỘI
Các bác ơi, tôi muốn tắt cái chữ G trên màn hình thì làm thế nào??? Chỉ dùm tôi cái, dốt nát quá. Tôi đã đọc các bài trên này rồi nhưng ko thấy hướng dẫn cụ thể. Cảm ơn nhiều.

kng

NHẬP HỘI
Delete_All said:
Các bác ơi, tôi muốn tắt cái chữ G trên màn hình thì làm thế nào??? Chỉ dùm tôi cái, dốt nát quá. Tôi đã đọc các bài trên này rồi nhưng ko thấy hướng dẫn cụ thể. Cảm ơn nhiều.

Em chỉ có thể làm tắt cái chữ G của bác đi cùng với tắt luôn cả cột báo pin, sóng... ở bên cạnh. Còn tắt mỗi chữ G thôi thì em chịu, vì nó báo hiệu mạng đang hỗ trợ GPRS. Hay là bác chuyển qua mạng nào không có GPRS là OK luôn :D

huyentrang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tắt chữ G của Mpx200.

Rất đơn giản bạn download file GSMfix.img, rồi dùng Motorola Upgrade Wizard chạy giống như upgrade lên wm2003, bảo đảm xong ngay. Nếu các bạn không cần truy cập internet bằng GPRS, thì điều này sẽ làm cho máy bạn ít hao pin hơn (?, không chắc lắm).
HT

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...