[HÀ NỘI] Huawei Mate 20 X, Mate 20 pro, Samsung S10e.

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

Status
Không mở trả lời sau này.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
1. Mate X quốc tế, to như chiếc dép, pin 5K và chỉ có nhõn máy thôi ợ. ( X qte cũng ít có, có thể nhân bản 2 ứng dụng Zalo, Viber....).
Hình thức: 99%, đã dán viền PPF, dán bảo vệ màn hình và dán da mặt lưng. Còn BH xém 6 tháng của shop. (Mua được 4 hôm nay oy, mang về bọc dán và nghịch chứ cũng chưa lắp sim vì to quá!)

2. Mate 20 Pro đen.
Cty, fullbox, BH 1/2020.
Hình thức: như mới, đã dán màn hình loại hịn nhất 300K nom rất đẹp, dán da lưng, kèm flipcase hãng, kẹp viền Batman sexy, ốp vân carbon...

3. Samsung S10e black, xách tay bản quốc tế 2 sim, fullbox: sạc cáp, tai nghe, giấy BH.
Hình thức: cực đẹp.

Đề xuất:
- Huawei Tầu đồng giá: 11tr8
- Sâm Hàn quốc : 10tr
Ống bơ e để các bác dọa nạt gạ gẫm: 0903. 450. 001. ( máy thì ở Hà Nội, người thì ở Trường Sa, giao thông- giao dịch thì uộc oai, kể cả trong tù và trên Sao Hỏa! ).
Tạm thế đã, lúc nào e dọn nốt mấy chục món khác lên cho các bác quẹo lựa sau. Xong rùi ạ. Tks all.

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thiếu số 20 rồi anh nhỉ :D

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Ủa em tưởng mate x là màn hình gập đôi chứ nhỉ @@
Ko phải e. Mate X nó hơn 7", pin trâu cam khủng, dùng thay MTB là tiện và các game thủ chắc khoái.
Hú òa h nó xài HĐH gì bác. E chưa cập nhật, mới nghe giang hồ đồn :(

Sent from my SM-N960F using Tapatalk
Dạ bác, giang hồ hiểm ác mà.
Nó sắp chạy HĐH " Chổng mông/ Hongmeng" của HUAWEI, cũng giang hồ bẩu là bị Google nó bóp cổ chết mất tiêu rùi bác ạ, chỉ làm cục gạch chụp ảnh chơi game là hết tính năng ạ. (giờ thì vẫn đang xài đủ món bình thường)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Điều hành một nhà máy tốt có thể là một công việc khá tốt cho bất cứ ai biết nắm bắt. Luôn luôn có rất nhiều thành phần bảo mật để xem xét. Nếu bạn quan tâm đến việc tăng cường bảo mật cho nhà máy hoặc cơ sở sản xuất của mình, bạn cần xem xét việc lắ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday