[TOÀN QUỐC] Huawei P9 plus, clacssic Ku20. Kt: 23h08' 17.8.2018

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

Status
Không mở trả lời sau này.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
16 Tháng tám 2018 lúc 13:29
Hết việc về nhà e lại làm tí đấu đá chữa nghiện ạ.

Ms1:
Heo quay P9 plus fullbox.
Sau 1 tối sờ xoạng vọc phá cái chức năng điều khiển từ xa bằng cổng hồng ngoại hay phết, và ngó xem cái cam kép ống kính Leica dư lào là em chán oy.
Nguồn gốc : https://www.handheld.com.vn/threads/dg-huawei-p9-plus-ket-thuc-23h00-ngay-10-8-2018.496056/
Em xin mượn li xăng trước, trích dẫn tẹo ạ:

Máy màu Grey, đây cũng là màu được đánh giá đẹp nhất của seri p9/p9plus với mặt trước đen đồng bộ với viền máy.
Tình trạng máy: 99% - máy hoạt động không lỗi lầm, gần như mới, mặt sau có vài vết lông mèo, mặt trước + viền mới keng.
Phiên bản nội đĩa, em đã lên quốc tế, 4GB RAM, 64 GB bộ nhớ trong chạy siêu mượt.
Phụ kiện đi kèm: full box trùng imei đủ tất cả đồ đi kèm từ sách vở đến ốp lưng, sạc cáp (sạc theo máy là sạc nhanh), tai nghe. Em tặng thêm 1 ốp lưng dẻo + dán màn hình 9H cao cấp.
Ảnh thật:

Cam kép Leica và cái điều khiển từ xa hồng ngoại:

Ms2:
Blackberry Clacssic black (Ku20). Gồm máy và cục sạc xịn đúng của dòng Clacssic này, cáp thì e hem còn để tặng rồi.
Nguyên zin nguyên bản, đời đầu nhưng vì cũng ít sạc nên pin còn tốt gần như lúc mới. Hình thức có viền nhựa dưới bị trầy xước trong quá trình sử dụng, màn hình và lưng thì đẹp, chùm dâu vưỡn sáng bóng.

Quà tặng GBN Ms2 là cục mở rộng vùng phủ sóng wifi gọn nhẹ dễ setup. Mới tinh chưa dùng fullbox.

GKĐ:
Ms1: 3940K
Ms2: 789K
GBN:
Ms1: 4567K
Ms2: 1357K
Kết thúc: 23h08' 17.8.2018
Em Huy 14 tủi, 0903. 450. 001(Hanoi)

Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
Em xin đóng góp UH HHVN như mọi lần ạ.
Nhận hàng tại Hn, chi phí giao nhận CPN các bác vui lòng tự thanh toán và ủng hộ với CPN giúp e. Kính mời các bác ấm chén gạch đá zìm hàng góp vui ợ. Tks all.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
16 Tháng tám 2018 lúc 14:36
Ms2 k muốn quà tặng thì sao nhỉ
Thì bác cứ bắn thoai. Hoặc GBN và em hem gửi quà cho đỡ nặng.
sờ mó mới 1 đêm đã chán là sao Bác :))
1 đêm thì e sợ hơi quá sức, chứ 1 lúc thì đúng hơn ạ.
cụ Tít chán sớm thế ạ, em đang quyên vốn chưa xong cụ đã đẩy hàng rồi :(
Còn kịp mà cụ. Chiều cụ làm tí Vịt lót hoặc Desolo, tối có kq là đẹp.
Bác thông cảm, mấy cụ già phải mấy em non tơ mơn mởn kiểu note9, s9 hay p20pro cơ, chứ P9 + thì quá tuổi rồi còn đâu

Gửi từ Priv
Bác Mập béo nên ăn đồ mềm. Em mới 14 nên chén đc tuốt luốt ạ. Kaka.
Ai thắng giá khởi điểm là cụ mất 1 củ cho một đêm sờ mó MS1. Em để 1 củ ấy sờ mó cái khác anh giai ạ. KKK:D:D:D:D:D:D
Cụ inbox bầy cho e 1 củ thì đc sờ cái gì mà bí hiểm thế?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday