CHIA SẺ Hướng dẫn hack phone S60v3,v5,S^3 ngay trên điện thoại không cần Cer và Key

Bố Cu Tý

♂₮ɧàɴɧ ♣ Ʀȃϋ♀
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các Bác.
Lâu rồi không hack phone hệ điều hành Symbian, vừa rồi lấy chiếc E72 của Mr Thọ @aoxanh990 nên mò mẫm hack lại :D Giờ chia sẻ lại cho anh em vui chơi tý :D
Bước 1: Tải các công cụ cần dùng để hack và copy vào thẻ nhớ
https://www.fshare.vn/file/Q57AJKWN8YTZ
Bước 2: Cài đặt X-Plore 1.6
Bước 3: Giải nén Quarantine> dùng X-plore copy thư mục Quarantine vào ổ C. Sẽ có đường dẫn C:/tmquarantine/
Bước 4: Cài Mobile Security. Nếu yêu cầu restart lại máy thì chọn NO nhé.
Bước 5: Truy cập Mobile Security , vào Options - Quarantine list. Chọn mark/unmark, chọn mark all. Tiếp tục Options - Restore at all files
Bước 6: Thoát Anti-Virus rồi vào App Manager xóa nó
Bước 7: Cài RomPatchPlus và Apply các Patch
- Open4all (Đối với S60v3 FP1chỉ xanh được cái này)
- Installserver RP+ (từ dòng FP2 ,S60V5,S^3)
Thế là thành công rồi nhé :D và đây là thành quả của Em

Chúc các Bác thành công.

dtdung1010

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
h càng ngày càng đơn giản. trc e dùng E71 còn phải vào trang tung của lấy cer vs key :))

White3N

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vô đọc lại bài nhớ N82 hiện đang nằm trong xó của em ghê. Bỏ sim phụ vào mà năm thuở mười thì mới dùng...

meovn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
h càng ngày càng đơn giản. trc e dùng E71 còn phải vào trang tung của lấy cer vs key :))
làm e nhớ 1 thời dùng s60, có lần thức gần đến sáng để đọc hướng dẫn rồi up fw và hack phone :D nhưng ác nhất vẫn là phải đợi cái trang gì gì của china mình điền imei để nó cho cer và key :))

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Oài. Xưa phải xin cer key của láng giềng. .
Hack được cái Vietmap, ui choa, hãnh hiện xài đồ có GPS. .

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Điện thoại dùng GPS ổn không bác nhất là khi đi rừng rú ?

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Điện thoại dùng GPS ổn không bác nhất là khi đi rừng rú ?
Gọi là có thui bác ơi. Để nó quay quay 1 hồi mới xác định được toạ độ. Nhưng hồi đó cờ rắc được Vietmap xài là đã lắm rùi. Trong phố nó chỉ đường cũng tương đối chuẩn, có giọng nói nghe vui tai. ( 500m giao lộ, quẹo phải....). Giờ đi rừng ai xài nó đâu bác.

hoangdao223

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giờ đọc lại lại nhớ thời e71 e72 quá. 1 thời là niềm mơ ước của mình. Thiết kế của e71 khi đó quá đẹp so với thời. Rồi mày mò hackphone. Nokia thời oanh liệt nay còn đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mùa bóng đá. Và tinh thần "Việt Nam Vô Địch" lại được thổi bùng, mặc dù covid nên hơi yếu, nhưng có lẽ cũng nên khởi động để xem cả World Cup lẫn Euro.