Hướng dẫn Jailbreak & Unlock FW 3.0 gốc cho iPhone 2G/3G/3GS trên Windows

conan2901

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác cho hỏi 3gs nếu đang sử dụng 3.0 bị treo có restor lại về bản 3.0 được không ?

thằng này, nhà mình đang ầm ầm thì ko hỏi
nếu 3GS lock mà bị ăn táo, nếu trước kia chưa có SHSH lưu trên sever cydia thì chịu, không có cách nào đâu, đừng dại sửa và up lên chi cho mệt. Up lên 3.1 là tèo luôn đấy, đợi đến khi có 3.1 custom nhé
còn nếu có 3.0 SHSH file trên cydia thì restore được
bên nhà đang cung cấp lấy SHSH file cho những ai dùng 3GS mà chưa lấy được để sử dụng cho 3.1 sau này!

stromuranus

NHẬP HỘI
may bac oi cho e hoi xiu!
e dang restone lai con ip 32g de chuan bi jailbreak! moi chay xong phan retone may khoi dong lai va the roi noi doi sim cua nha cung cap! ca itune(v8.0.2) cung doi!
thu chay redsn0w0.8 khi chay den phan ket noi ( rut cable cam lai va giu nut home) thi khong chay duoc nua! khong biet phai lam sao nua! mong ae tren dien dan giup do! vry thanks!

hoangpx

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác cho em hỏi về 3gs bây h nên unlock va jailbreak bản nào là ổn định nhất ah ! em thấy giang hồ đồn đại là 3gs bây giờ jailbreak ko ổn định lắm ! bác cho em xin 1 lời khuyên về 3gs với em đang muôn lên đời ! thanks bác

mynhanlon

NHẬP HỘI
các bác cho hỏi 3.1.3(7E18) vẫn chưa cài Cydia đc à??? Ver đó của mình là ver gốc,k biết có xuống để cài Cydia đc k ? MÌnh đang xài mạng CDMA của nc ngoài.

havunhan

NHẬP HỘI
Re: Hướng dẫn Jailbreak & Unlock FW 3.0 gốc cho iPhone 2G/3G trên Windows

Dân công nghệ chơi chứ sợ gi bạn! Nếu lỗi thì nhờ các pro giúp đỡ cho.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...