Hướng dân tạo Free Acccount iTunes - (sưu tầm)

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 19:42
Lang thang trên mạng, thấy có link trên Internet hướng dẫn cách đăng ký free account iTunes (ko cần credit card) nên post lên cho bác nào cần thì đăng ký nhé

1. Bạn vào trang web Facebook , đăng ký free account.

Sau khi Active account, bạn search groups Apple student và lựa chọn JOIN (miễn phi)

2. Sau khi Join ngay trong hình đầu tiên (màn hình tivi nhỏ đầu tiên có 3 nút lựa chọn nhỏ ở dưới màn hình) bạn lựa chọn FREE MUSIC DOWNLOAD,

ngay lập tức bạn sẽ nhận được PM , cung cấp cho bạn mã số redeem code

3. Mở CT iTunes trên máy của bạn hoặc Quick Link trong PM chọn iTunes Store, chọn "creat new accont" và theo các bước hướng dẫn, chọn US Store (luu ý bạn phải tìm được code của bang và ZIP code : tôi sử dụng State là CA và zip code là 95112 cho thành phố San Jose)

Cuối cùng, khi nhập credit card thì bạn chọn option và NONE

Chúc thành công

(Sưu tầm theo link và tks bác Kojirovn )

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 02:42
nghèo thì ra tiệm dĩa mua, việc sao chép bản quyền lậu khác với việc ăn cắp tiền của người dân :)

vì VN ta có hạn chế sao chép cũng ít người đủ khả năng mua dĩa bản quyền, nên em nghĩ không ảnh hướng nhiều đến doanh thu của các hãng nước ngoài :) còn việc lấy thẻ tín dụng ăn cắp tiền thì... :mad:

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday