Hướng dẫn uprom cho O2 xdaIIs

7 Tháng ba 2007 lúc 01:47
xin lỗi các bác, em search đỏ con mắt mà chả tìm được bài nào hướng dẫn cách uprom đầy đủ cả(em chưa uprom lần nào cả) chắc tại bài này lâu quá rồi, vậy phiền các bác có ai có bản hướng dẫn chi tiết bữa trược làm ơn post lên dùm em cái, em xin cảm ơn ạ (em đang mong lắm , chả hiểu cái O2 của em bữa nay nó làm sao ấy chán quá) mong tin các bác lắm....

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 02:08
Sao em vẫn search được đây? :D Bác vào đây tham khảo nhé!
Nói chung thứ tự là:
1. Bác tải bản Rom về PC, giải nén nếu cần.
2. Sao lưu các thông tin quan trọng trên PPC.
3. Đưa PPC về chế độ BL, cắm vào cốc.
4. Chạy file uprom, chờ 1 lát, HR là xong. :)

7 Tháng ba 2007 lúc 02:32
oái sao bác search giỏi thế, em tím mãi mà cứ search "hướng dẫn up rom, up rom, hay là wm5, ..." mà vẫn pó tay loạn cả óc vì bài nào cũng vão ngó ....--->chịu bác thật. Cảm ơn bác smile188 nhé. Mai phải nghiên cứu ngay mới được,bi giờ buồn ngủ quá rồi, mà quên bác giúp thì giúp trót luôn đi, bác cho xin cái link của bản rom wm5 cài cho O2 xdaIIs nào chuẩn nhất nhé ....cảm ơn bác trước luôn

7 Tháng ba 2007 lúc 15:27
bản WM5.0 mới này cài vào máy còn bị đơ nặng hơn bác ợ, chắc tại mới quá ,5.04.10 mà, không hiểu sao các bác khác vẫn dùng được nhỉ, bác smile188 có bản 5.04.8 kô cho em xin cái link,nghe nhiều người trên forum khen nó quá

9 Tháng ba 2007 lúc 14:34
cảm ơn các bác , cuối cùng em up rom lại bản 5.04.10(chả biết là fix mấy nữa)đã thành công. Tình trạng máy chạy tuyệt vời ,chỉ có cái bản activesync 4.5 là vẫn cứng đầu kô xài được, nhưng mà em dùng bản 4.2 vẫn ok . Xin cảm ơn các bác trên toàn diễn đàn.(Đặc biệt bác smile188 và bác phongred "vì bài hướng dẫn format storage phải giữ 2 nút record và camera sau khi chọt lỗ sorfreset 1 chút đến khi hiện ra ......").
Topic close

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday