Hướng dẫn xem: Bị ban nick nhưng không rõ lý do?

Các thớt khác của Lam Sơn
Khá nhiều bạn vào khiếu nại với nội dung: Bị ban nick với lý do gì? Tại sao không thông báo? Nay tôi có bài hướng dẫn để các bạn xem nhé.
Tất cả các lỗi vi phạm khi bị ban nick đều có thông báo lý do (mặc định)

Xem bằng cách nào?

1. Click chuột trái vào Avatar (xin phép bạn maythoigian cho tôi được mượn nick của bạn để thuyết minh bài viết) sẽ có thông báo sau:

2. Nhấn "Trang hồ sơ" → Warnings → Tới đây bạn sẽ nhìn thấy lý do.

Có tất cả 17 lỗi được quy định (hàng trên cùng nhẹ nhất, hàng dưới cùng nặng nhất). Ngoài ra còn một số lỗi khác dành cho ĐHV nhận xét và thuộc phần "Cảnh cáo khác".

Cám ơn các bạn đã xem tin.

Last edited by a moderator:

Bình luận

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@bedam07

Đã xem xét và phục hồi.
Nhớ đọc Nội quy để tránh những đáng tiếc có thể xảy ra nhé :D
Ôi em đội ơn Mod. Hihi..

Thank Mod nhiều ạ

Thanhhuy0909

NHẬP HỘI
Xin chào Mod Lam Sơn
Mình viết không dấu nên bi band nich.. Band đến 3 tháng lận... Dài wa Mod Sơn ah, mình biết lỗi rồi, xin Mod rủ lòng thương bỏ lệnh band nick giùm... Xin Chân Thành Cám Ơn
Nick bị band: thanhhuybd

Sent from my iPad using HHVN Mobile

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Xin chào Mod Lam Sơn
Mình viết không dấu nên bi band nich.. Band đến 3 tháng lận... Dài wa Mod Sơn ah, mình biết lỗi rồi, xin Mod rủ lòng thương bỏ lệnh band nick giùm... Xin Chân Thành Cám Ơn
Nick bị band: thanhhuybd

Sent from my iPad using HHVN Mobile
Bạn vi phạm và bị nhắc nhở nhiều lần.
Bạn còn tiếp tục thì nick này cũng bị BAN luôn nhé

brand thang

NHẬP HỘI
Khá nhiều bạn vào khiếu nại với nội dung: Bị ban nick với lý do gì? Tại sao không thông báo? Nay tôi có bài hướng dẫn để các bạn xem nhé.
Tất cả các lỗi vi phạm khi bị ban nick đều có thông báo lý do (mặc định)

Xem bằng cách nào?

1. Click chuột trái vào Avatar (xin phép bạn maythoigian cho tôi được mượn nick của bạn để thuyết minh bài viết) sẽ có thông báo sau:

2. Nhấn "Trang hồ sơ" → Warnings → Tới đây bạn sẽ nhìn thấy lý do.

Có tất cả 17 lỗi được quy định (hàng trên cùng nhẹ nhất, hàng dưới cùng nặng nhất). Ngoài ra còn một số lỗi khác dành cho ĐHV nhận xét và thuộc phần "Cảnh cáo khác".

Cám ơn các bạn đã xem tin.
Thanks bác Lam Sơn ạ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung cũng nhỏ thôi nhưng do giao dịch qua diễn đàn nên em có vấn đề nhờ các mod và anh em trên diễn đàn phân giải giúp:
Em có giao lưu với em Phương tại topic này.