hx2790 hay dell x51v ?

bicao

BA HOA BỐC PHÉT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 12:57
Dell x51v thì chắc chắn mạnh hơn rồi, nhưng nhu cầu của mình chỉ là tra từ điển , đọc word và đọc powerpoint thôi nên kô biết có cần thiết phải là máy có màn hình Vga kô ? Xin hỏi thêm là nếu chỉ để đọc văn bản thì màn hình Vga hay màn hình Qvga có lợi hơn ? Cám ơn mọi người

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng ba 2007 lúc 20:51
Thật ra VGA đẹp hơn nhiều QVGA bác ạ, nếu không ngại tài chính thì vẫn nên mua x51v.

bicao

BA HOA BỐC PHÉT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 23:27
Thật ra VGA đẹp hơn nhiều QVGA bác ạ, nếu không ngại tài chính thì vẫn nên mua x51v.
Đúng là màn VGA đẹp hơn rất nhiều so với QVGA, nhưng nhu cầu của mình là đọc Word là chính, mình sợ màn hình VGA sẽ thu nhỏ chữ lại => đọc hại mắt, kô biết có đúng kô ? :D (mọi người thông cảm chưa tiếp xúc với máy VGA bao giờ nên hỏi hơi ngố :rolleyes: )

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 00:13
Đúng là màn VGA đẹp hơn rất nhiều so với QVGA, nhưng nhu cầu của mình là đọc Word là chính, mình sợ màn hình VGA sẽ thu nhỏ chữ lại => đọc hại mắt, kô biết có đúng kô ? :D (mọi người thông cảm chưa tiếp xúc với máy VGA bao giờ nên hỏi hơi ngố :rolleyes: )
Con 2790 thì chạy nhanh hơn, còn nếu thích màn VGA thì nên chọn HP4700 hơn, chứ dell pin hơi yếu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday