i - phone về Vietnam giá bao nhiêu ?

Các thớt khác của Hao Bui

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 15:23
Nếu lấy chuẩn con 8 Gb ở Mỹ là 600$ , thì khi về VN , i-phone sẽ bán bao nhiêu hả mấy bác ?
Mới về chắc trên 1 thiên ;)

Giống EXEC hồi mới ra đó. Tuy nhiên theo em nghĩ sau khi bình ổn giá tầm 500USD .

BÊn Mỹ bà kon la làng kêu 600 đắt quá và lập bảng tính chi tiết chỉ tầm ~250USD !!!

Welcome my "đồng môn". Tiểu đệ bái kiến sư huynh :p

Hao Bui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 15:27
Mới về chắc trên 1 thiên ;)

Giống EXEC hồi mới ra đó. Tuy nhiên theo em nghĩ sau khi bình ổn giá tầm 500USD .

BÊn Mỹ bà kon la làng kêu 600 đắt quá và lập bảng tính chi tiết chỉ tầm ~250USD !!!

Welcome my "đồng môn". Tiểu đệ bái kiến sư huynh :p
hic....làm gì mà nói ghê thế . Ngại muốn chết !
Nếu tầm trên 1k thì chắc nói mấy đứa bạn gửi xách tay về vài con kiếm cơm quá ...còn hơn ngồi vẽ Cad cả ngày í nhỉ ? :D . À , mai đi Vũng Tàu làm project , anh em gặp nhau nhé ! Nếu biết số của Tuandsi ( pro modeling ) thì hú luôn 1 tiếng nhé !

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 19:30
giá đó là contract với Cingular 2 năm thì phải, bác xách về thì xem có giải mã được ko nhé, nó dùng Mac OS đấy, đợi iphone vào thị trường Châu Á thì OK, nghe nói phải sang năm 2008

icecandle

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 23:09
499 + 2years contract (khoảng 400) nữa thì đã là 899 rồi. Chỉ có điều là thời gian đầu nó chỉ bán kèm nhau thôi. Không biết mua riêng được không nhỉ

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 23:59
Anh Hao Bui đang chờ iphone về nên dùng tạm con Nokia gì gì nhỉ. Hôm vừa rồi mấy người trả giá mua ngay mà ảnh hổng chịu bán. E thấy con đó đẹp gần bằng iphone rồi mà anh Hao Bui. :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng ba 2007 lúc 00:15
Quá choáng giá đó thì em mua athena dùng còn hơn T_T. Nhưng công nhận I-phone quá đẹp ^.^

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
cao vũ linh HANDHELD CAFÉ 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday